ขอความรู้เรื่องไฟตัดหมอก Raybrig

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bluefog, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bluefog

bluefog New Member Member

9
    0
    0
    จะซื้อกลมเหลือง Raybrig มาใส่กับ ek lev ใส่ได้เลยหรือว่าต้องปรับแต่ง
    คว้านรูมันก่อนครับ แล้วมันใส่กับขาตั้งเดิมได้ไหมครับ ของเดิมเขาใส่ ek 96
    รบกวนผู้รู้ด่วน คร๊าบอยากได้ อยากได้:cry::cry:

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ไฟแบบ กลม ของ96 ขายึดจะไม่เหมือน ของ ตัว lev นะ
    ถ้าตัว lev จะต้องเจาะ รูตรงกันชน และก็จะมีกรอบ ด้วย
    ตัวอย่าง

3. bluefog

9
    0
    0
    ขอบคุณ

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ แล้วไฟกลมเหลืองที่ใส่กับตัว lev หาได้ที่ไหนบ้างน่ะ

4. หาได้ที่นี่แหล่ะครับ ในกระทู้ซื้อขาย ขยันเปิดหา ใจเย็น ๆ เจอแล้วอย่า
    ตัดสินใจนาน อย่าลังเล ไม่นานคงได้เป็นเจ้าของครับ

5. bluefog

9
    0
    0
    เร็วจริง ๆ ครับ

พึ่งลงขายเมื่อวาน วันนี้ไปซะแย้ว คงต้องรอต่อไป
    ของดีมาไวไปไวนะครับ 555:cry:

6. duangpong

duangpong New Member Member

1
    0
    0
    มีครับ 1500 081-404-6300

7. bluefog

9
    0
    0
    อยากได้ของ lev ครับ

ขอบคุณที่แนะนำของมานะครับ ของผมใส่ไม่ได้กับรุ่นนี้ อยากได้แบบรูปบนครับ
    ของ lev แต่ก็ขอบคุณที่ PM มาครับ ถ้ามีของ lev ช่วยมา PM ใหม่น่ะครับ
    ขอบคุณครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้