มีศูนย์มิตซูไหนรับซ่อม หรือรับเช็คอีโวบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Co_Co, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Co_Co

Co_Co New Member Member

2
    0
    0
    มีศูนย์มิตซูไหนรับซ่อม หรือรับเช็คอีโวบ้างมั้ยครับ

2. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ศูนย์มิตซู กวงไถ่ ถนนเลียบทางด่วนรามอินทรา ตรงข้ามกับโลตัสเลียบทางด่วนครับ

3. Co_Co

Co_Co New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    มี 0 เดียวจริงนะเนี่ย

ผมเคยเอาเข้า 0 แถวบางบัวทอง ช่าง งง กันใหญ่

5. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    คุณ petchyyอยุ่เเถวบางบัวทองหรอคับ ?

6. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    เข้าไปเถอะมี 0 เดียวนี่ล่ะ
    ที่อื่นEvo เป็นของแปลก ที่นี่ Evo เข้ากันเหมือน Lancer เลยเพราะฉะนั้นช่างจะเฉยมากๆ 5555
    หัวหน้าช่างเก่งมากๆ อิ อิ

0 อื่นอย่าไปเข้าจะดีกว่าเพราะผมเคยไปแถว รามอินทราจะออกไปทาง แฟชั่น ไปเปลี่ยนของเหลวหมดเลย
    ขับไปอีกเกือบ หมื่นโล ถึงรู้ว่าใส่น้ำมันเฟืองท้ายผิด เข็ดเลย
    เข้าไป0 แล้วช่างตื่นเต้นนี่ไม่ดีคับ เพราะเหมือนรถเราเป็นหนูทดลองในการ service ของเค้า(ลองคิดดูแล้วกัน)

7. petchyy

265
    2
    0
    ช่ายครับ ผมอยู่ ถ.345 แถวๆสมบัตรบุรี :D:D

8. petchyy

265
    2
    0

เห็นพี่พูดงี้แล้ว เสียววว

หางโวลเทกพี่ สวยสุดๆไปเลยยย :cool::cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้