รบกวนเรื่องไฟท้าย RT100 หน้าเบนซ์ ครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย torpongtor, 30 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. torpongtor

torpongtor New Member Member

4
    0
    0
    รถโดนชนมาครับ

ไฟท้ายด้านซ้ายแตกหมดเลย ตอนนี้ทำสีอยู่

อยากทราบว่า

พอจะหาซื้อโคมทั้งคู่ได้ที่ไหนบ้างเอ่ย

ยิ่งของใหม่ยิ่งดีครับ

ขอบคุณมากนะครับ

ไว้ซ่อมเสร็จจะถ่ายรูปมาให้ดูกัน เดิิมๆ ทั้งคัน ออกห้างปี 77 เครื่อง 12 R เดิม

ขอบคุณอีกครั้งครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    วรจักรมี ของใหม่ ไตหวัน แต่ต้องเดินหลายๆร้านหน่อย แต่มีชัวร์

ของใหม่แท้ญี่ปุ่นอย่าไปหาเลย หายากและแพง

เคยถามราคามาประมาณ 1200

3. v_ken

v_ken New Member Member

45
    0
    0
    ผมมีเหลือของเก่าแท้ อยู่คู่หนึ่ง สภาพมีลายงา แต่สียังสวยใส ไม่มีแตก สนใจ 0863368762 ขายคู่ละ 1500 อยู่แถวสายไหม (ตามภาพยังไม่ได้ขัดล้างใดๆทั้งสิ้น หากถอดเลนซ์ออกมาล้างจะใสเหมือนใหม่)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 พฤษภาคม 2009
  4. torpongtor

torpongtor New Member Member

4
    0
    0

ขอบคุณมากครับ

5. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ของดี ถูกอีกแล้วคับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:49:07 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:48:27 ----------

ผมมีหน้าเหน้ายัก คู่ นึงครับ ใครสนใจบอก ไฟท้ายหลัง

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    หน้ากระจังยังอยู่หรือเปล่าครับ สนใจ...

7. v_ken

v_ken New Member Member

45
    0
    0
    ก้ออันนี้ เอาไปให้ดูแล้วไม่เอาไง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้