รบกวนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Miracle Racing Shop, 31 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    มีพี่ๆคนไหนพอทราบประวัติ ภต 8250 สีขาวบ้างครับ ผมกำลังจะซื้อครับ
    ขอบคุณมากครับ

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ขอดูรูปหน่อยคับ

3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ในตลาดรถครับ ขอบคุณมากครับ

4. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ถ้าเอา Link มาแปะไว้ด้วยจะดีมากนะครับ :)

5. jate999

jate999 New Member Member

25
    0
    0
  6. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    คือมันสวยอ่ะครับแต่มันไม่มีเสน่ห์

7. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ซื้อรถในเว็บวัน-ทู-คาร์ ผมว่าสวยกว่านี้นะครับ ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องสี และ โฉม แนะนำ ตาโตครับ สีแดง สภาพสวยๆเยอะมาก และ รถสวยเยอะ เครื่องดีก็ยังเยอะครับ

8. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    คันนี้เป็นของน้องที่ทำงานที่บริษัทเดียวกับผมครับ ก่อนจะเป็นสีขาวเป็นสีดำมาก่อน แต่ตอนนี้ผมออกจากบริษัทมาแล้วก็ไม่แน่ใจว่า รถเป็นอย่างไรบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้