เล่าสู่กันฟังเรื่องร้านติดตั้งกระจกตัวนอก

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ท่านใดคิดจะใส่กระจกตัวนอก

แนะนำไปติดตั้งที่ร้านนี้เลยครับ ฝีมือดี ราคาไม่แพง

จะได้ไม่ต้องรื้อทำใหม่ครับ

ร้านรามอินทรากระจก สาขากิ่งแก้ว นะครับ ขอเน้นว่าสาขากิ่งแก้ว

และก้อก่อนไปแนะนำให้ไปเบิกยางขอบกระจกติดตายสองบานหลัง

เส้นละสองร้อยกว่าๆ ทางที่ดี ยางรองกระจกบานประตูท้ายรถก้อจะดีมากๆ

ปล.พี่fox ข้อมูลนี้สำหรับพี่เลยนะครับ อิอิ

2. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    พี่ FOX คงกำลังหาหาอยู่ ส่วนผมหมสิทธิกับของเล่นชิ้นนี้:cry::cry::cry:

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ข้อมูลดีๆ ขอบคุณครับโปรอ๊อบ

4. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0
    มาถูกทางแย้ววววว

5. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ขอบคุณครับเสี่ยอ๊อบ

ว่าแต่ ของ จะมาเมื่อไหร่ละเนี่ย

จะได้ เบิก ยางรอไว้ก่อนเลย

ทำไมคุณติ โหมะสิทธิ์ ละครับ

ไม่เอาบ้างเหรอ

ว่าแต่ไอ้เจ้า สาขา กิ่งแก้ว เนี่ย มันใกล้ ไกล กับร้านอาหารอร่อย ๆ ที่มีรถนายแบบไปป้วนเปี้ยนบ่อย ๆ ไหมอ่ะอ๊อบ

อิ.. อิ...

6. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

น่าจะต้นเดือนหน้าครับพี่ เรื่องขอบยางเรื่องเล็กพี่

เบิกปุ๊ป วันรุ่งขึ้นก้อไปรับของได้ครับ ที่ ฮอนด้าบางนา

ของผมนายแบบเป็นคนจัดการให้ เสียดายผมทิ้งกล่องไป

เลยไม่มีเบอร์พาร์ทครับ

รอได้กระจกก่อนแล้วไปสั่งก้อได้ครับ

ส่วนร้านอาหารที่นายแบบไปบ่อยนั้น อยู่เส้นเดียวกันครับ

แต่ไกลกันนิสนุง อิ
    อิ

7. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    คุยอะไรกันนะ 2คนเนี่ย อิอิ

โดนใบเหลืองอยู่ครับตอนนี้ เค้าห้ามไปเจอ เค้าบอกว่าต้องการรู้ใจตัวเองว่าคิดกะเรายังงาย วัยรุ่นเซ็ง :cry:

ปล. โปรอ็อบดู part จากใบเสร็จก็ได้นะ

8. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ใบเสร็จ อยู่ในถุง ถุงอยู่ที่ร้านอะจิโปร อิอิ

แต่ใบเหลืองที่โปรพูดถึงนี่ ถึงขั้นจุก อก ได้เลยนะนั่น

ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี เพราะคุณคือคนดี เค้าต้องมองเห็นแน่ๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้