เอาลิงค์น่าสนใจมาฝากครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย PALM@ARCH, 5 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    :D ตามหัวข้อเลยจ้า :D
    น่าจะเป็นลิงค์ของร้านแม็กของญี่ปุ่นมั้ง เปลี่ยนรถ / รุ่นได้ที่มุมบนด้านซ้าย
    เปลี่ยนสีรถ / แม็ก / โหลด / ไปลองเล่นกันเองนะครับ

::cool:มีDAIHATSU เกือบทุกรุ่นเลย:cool:

กดที่นี่ครับ >>> http://www.fujicorporation.com/sim/?sim_init=car_maker_id=4:car_id=2024:body_color=929791:season=0

2. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    ขอบคุณครับพี่ปาล์ม

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ถึงผู้ดูแลบอร์ดท่านอื่นๆนะครับ
    ฝากไว้ข้างล่างนี่ 2-3 วันนะ เด่วจะย้ายขึ้นไปไว้ใน "รวม Link น่าสนใจ & อู่ซ่อม VS สหกรณ์ร้านอะไหล่ไดฮัทสุ" ^^
    ไม่ได้ลงผิดที่นะครับ แต่เด่วบอร์ดจะเงียบ 555+

4. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    เสียดาย ไม่มี L70 L200 L500 อ่ะพี่ หาที่มีให้หน่อยจิ

อิอิ

เสื้ออยู่บ้านพี่เทพนานแล้วนะครับพี่ปาล์ม ฝุ่นเกาะ สนิมขึ้น แล้ว แฮ่ ๆ

5. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    แหล่มเลยพี่ปาล์ม อิอิ

6. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ขอบคุณกั๊บ ^.^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้