ดับทั้งแผงเลย

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย P5S, 28 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P5S

P5S New Member Member

20
    0
    0
    วิทยุไม่ติด รูช่องจุดบุหรี่ก็ไม่ติด ฟิวขาดป่าวคับ ดูฟิวตัว radio แล้วมันไม่ขาดอ่ะ แก้ยังงัยคับ ไม่อยากไปอู่ เลยมาถามพวกๆก่อน :p

2. Mitty

Mitty New Member Member

33
    1
    0
    ลองดูฟิว 15A และ 7.5A ที่กล่องฟิวในห้องเครื่องด้วยครับ เพราะเป็นฟิวต้นทางก่อนเข้าฟิวที่ใต้พวงมาลัยครับ
    อาจขาดที่ต้นทางครับ

3. hrcwclub

hrcwclub New Member Member

15
    0
    0
    ขอบคุณมากๆ เป็นอยู่เหมือนกัน แต่ตอนนี้หายล่ะ

4. Shiva

Shiva New Member Member

15
    0
    0
    รถผมก็เป็นครับ เป็นที่สวิทช์กุญแจมันไม่เด็งกลับมาที่ตำแน่งที่ควรครับแก้ไขไม่ยากครับผมจับบิดกลับมาที่ตำแหน่งนั้นจบครับไฟมาปกติครับ
    เป็นตอนสตาร์ท ครับหลังจากนั้นกุญแจมันไม่เด็งคืน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้