แนะนำตัวครับ ke70 มือใหม่ครับช่วยแนะนำแนวทางหน่อยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย suttilucks, 26 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. suttilucks

suttilucks New Member Member

20
    0
    0
    ชื่อปั๊ม อยู่เชียงใหม่ ครับ
    ตอนนี้วางเครื่อง4A-GE 16V + LSD AE86+พวงมาลัยพาวเวอร์
    ตอนนี้อยากทำสีแม็กหรือปัดเงาดีครับ ขอความเห็นพี่ๆหน่อยครับและผมควรแต่งไปแนวไหน หรือทำไรเพิ่มบ้าง ยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

2. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    รุ่นเดียวกันเลย สีสวยดีครับ "จะถูกจะแพงสีแดงไว้ก่อน" จะแต่งแนวไหนก็แล้วแต่ใจรักครับ เอาเป็นว่าทำตามใจเราดีกว่า จะโหลดแนวเรซซิ่งหรือจะยกสูงแบบแรลลี่ สำหรับรถบอดี้นี้ก็สวยทั้ง 2 อย่างครับ ส่วนของผมแต่งแนวเรซซิ่งครับ

3. totozaa

totozaa New Member Member

22
    1
    0
    สวยครับๆเห็นล้อของผมแล้วมาอยู่นี่เอง....อิอิ ทำแนวซิ่งเลยครับสีมันได้แล้วแหละ...แดงๆแรงๆ

4. suttilucks

suttilucks New Member Member

20
    0
    0
    ขอบคุณครับ... ตองศึกษาต่อไปครับ:)

5. anon

anon New Member Member

38
    0
    0
    สวยครับ.....รอชมตอนเส็รจนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้