มี sigma..วาง.JZ.

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย pilane racing, 13 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pilane racing

pilane racing New Member Member

47
    1
    0
    มีเพื่อน sigma คันใหนวางเครื่อง JZ บ้างครับอยากชม..

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    มีคนนึงเคยเห็นใน hi5 เป็น sigma ไฟกลม วาง 2j โบเดียว เนียนมากๆ

3. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    อยากเห็นจังคับว่าห้องเครื่องมันแน่นไหม แต่ซุมเกียร์ระเบิดแน่นอน ถ้ามีรูปฝากเอามาให้ดูบ้างนะคับ

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ลองดู เนียนดีจริง ๆ

ปล. ไงขออนุญาตพี่ตั้มเจ้าของรถด้วยนะคับ

5. pilane racing

pilane racing New Member Member

47
    1
    0
    วางเนียนจรีง...สวยครับ...มีอีกใหมครับ...ชอบสุดๆๆ...ความเgเเรงg..เก๋าๆ..เก่าแต่ไม่แก่...

6. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    2 J เลยหรอครับ สุด ๆ ไปเลย เนียนจริง ๆ

7. pilane racing

47
    1
    0
    อย่างนี้จะเอาอยู่ ..มัย.เนี่ย...

8. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    แหล่มมาก

9. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    โหดครับ ท่าทางจะหมดหลายอยู่

10. pilane racing

47
    1
    0
    ไม่รู้ว่าต้องทำช่วงล่างอะไรเพิ่มบ้าง...ถึงจะเอาอยู่....ครับ..

11. pilane racing

47
    1
    0
    ปลดล็อคยังครับ...เคยแถมัย.มันเปล่า..ชอบจัด..อะรีนารีนหรั่ง..

12. pilane racing

47
    1
    0
    เซงเลย....ปั้มติกเสียซะแล้ว...แซดใค้ไม่กี่ทีเอง...

13. pilane racing

47
    1
    0
    1jz..ครับ..คงไม่หล่อเท่า..2j bo...5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้