ถามเรื่องชุดแต่ง สปอยเลอร์ หน่อยครับ รบกวนทีนะครับผม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย บีครับ, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ว่าชุดแต่งรอบคันมีแบบไหนบ้าง ราคาประมานเท่าไหร่ ของแท้กับไม่แท้ต่างกันแบบไหน ซื้อได้ทีไหน ทำไมผมเห็นส่วนใหญ่เค้าใส่สปอยเลอร์หลัง DC2 กันผมเห็นแบบ mugen ก็สวยดีทำไมคนไม่นิยมใส่กันมันใส่ไม่ได้หรอคับรบกวนถามราคาด้วยนะครับแล้วมีแบบอื่นที่ไม่ใช่สองแบบนี้มั๊ยครับ ขอบคุณจากใจจริงเลยครับ

1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    สมัครสมาชิก ได้ล็อกอินแล้วเข้ามาคุยกันดีกว่าครับ พวกนี้ต้องคุยกันยาวๆ :sad: :sad:

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    จิงๆ มีหลายแบบครับชุดแต่งเนี่ย

แต่ส่วนใหญ่ จะแต่งแนว type R ซึ่งมันจะดูเรียบๆ ไม่เบื่อครับ

ดังนั้นเลย หา หางหลังซึงมันแท้และไม่แพง ก็ เลยลงตัวที่ dc2

ส่วนเจ้า ทรงมูเก้นเนี่ย

ของแท้ ราคาเกินเอื้อมจิงๆ

ของก๊อปก็ไม่เหมือนเท่าไหร่

สุดท้าย Dc2 ละกัน

ส่วนมีชุดแต่งไหนบ้าง รอคนเก็บรูปเยอะๆ มาโพสดีกว่าครับ

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    mugen ต้องมี 15000 มั้ง

4. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    คิดเหมือนกับผมเลย ผมว่าเป้ Dc2 work work

ขอบคุนมากๆเลยนะครับพี่ๆ ผมจะล๊อกอินยังไงครับผมทำไม่เปนอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้