ถึงท่านประธานและพี่โอ๋ อีกแล้ว

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย bank_626, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    พี่ตั้ม สรุปวันเสา เจอกันที่ไหน (เพื่อบางคน หน้าใหม่เขาไม่รู้อะ)

ประสานงานให้ด้วยนะ :D:D ขอบคุณค๊าบบบ

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    รอฟังด้วยครับ

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ขอเสนอมีตตี้งคอนสายๆไปทัวร์ เชียงกงบางนา ครับ ท่านใดสนใจลงชื่อไว้ได้เลยครับ
    เริ่มนัดเจอ10โมงเช้าแถวๆโลตัสบางนาดีไหมครับ คือเอารถไปจอดที่โลตัส แล้วนั่งรถไป1คันหรือ2คันแล้วแต่ว่าสมาชิกไปกันกี่คนครับ

หลังจากนั้นบ่ายโมงเดินทางไป ไบเทค บางนา ตรงยาวอย่างเดียว

แบบว่าหาเรื่องเสียเงินก่อนไปงานที่ไบเทค อิอิ
    :cool::cool::cool::cool::cool:

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    โลัสบางนาก็ดีเหมือนกันครับ
    แต่เพิ่งคุยกับพี่โอ๋เห็นว่าน่าจะเป็นหลังซีคอนมากกว่าเพราะ
    อยากให้ขับเข้าไปเป็นขบวนรวดเดียวจบหน่ะครับ

5. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    อ่า มี คลับ อื่น ขับนำด้วยเย่ๆ

6. bank_626

921
    2
    0
    ค่อยว่ากันค๊าบบ พี่ตั้ม

7. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    สรุปว่าเด๋วพี่แบงค์และเป้นัดเจอกันก่อนเข้าที่ไบเทค
    ส่วนคนอื่นๆก็นัดกันเป็นกลุ่มๆตามสถานที่และเข้าไบเทค
    โดยพร้อมเพรียงกันเวลาประมาณบ่ายสองนะครับ
    (แต่ละกลุ่มรบกวนกะเวลากันเองเผื่อรถติดด้วยนะครับ)

8. elmo

2,175
    3
    0
    เง้ยผมไปตอนเย็นนะ

9. RollriderS

2,318
    9
    0
    อ่อเหรอ

10. bank_626

921
    2
    0
    ได้เลยพี่ตั้ม :D:D

11. elmo

2,175
    3
    0
    ช่ายแย้ว เพราะ พรุ่งนี้ ติด เรียน กะ พรีเซ้น เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้