มีคัยปัย Motor Show มาบ้างยังอะค่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย cortney_lov3, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cortney_lov3

cortney_lov3 New Member Lady Member

68
    21
    0
    มีคัยปัย Motor Show มาบ้างยังอะค่ะ อยากดูรูป ถ้ามีคัยปัยมาแล้วช่วยลงรูปหั้ยดูบ้างน้าค้า ขอบคุณล้วงหน้าเลยค้า....... :)

2. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    พอดีถ่ายมาบ้างแต่รูปไม่ค่อยสวยนะครับ ขออภัยไว้ก่อนเลย^^

รถ ๆ ๆ ๆ

3. dogtown

302
    9
    0
    มีอีกนิดหน่อย ของที่เก่าจิง และของที่อยากเก่า

4. dogtown

302
    9
    0
    โตโยต้าเค้ามีโชว์ดนตรี ฝาดโผนนนด้วย!

แล้วก็พ่วงด้วยสาว ๆ และกาน

5. dogtown

302
    9
    0
    พริ้ตตี้แล้วคราวนี้ :D

6. dogtown

302
    9
    0
    ชอบจิงคนนี้น่ารัก อยู่บูธเลนโซ่:D

7. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    น่ารักจริงๆ

8. อื้อ..หือ

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ใครยังไม่ได้ไป ไม่ต้องไปซื้อบัตรนะคับ ผ่านมาทางนี้มารับบัตรฟรีได้ไม่จำกัดเลยนะคับ แผนที่ตามลายเซ็นครับผม!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2009
  10. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    แจ่มทุกภาพเลยคับ ... คุณอัด

โดยเฉพาะสาวมิตซู อิอิ ... ไปมะไหร่อิกล่ะคับ จาไปถ่ายภาพให้พี่น้องได้ ชม กันคับ

แต่อยากได้บัตรฟรี อ่าคับ ฮิฮิ

11. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ชอบคนอยู่บู๊ท Ford จิงๆ /luv :D

12. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    รอวันว่าง อยากไปจิงๆๆ

13. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    รถไม่ดูหกันรอก ดูแต่ Pretty แหอะๆ

14. oileve

oileve New Member Member

311
    5
    0
  15. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อยู่รามอินทราหรอคับ ผ่านมาทางวิภาดีไหมละคับ มารับบัตรไปเลย ถ้าไปหลายคนก้อประหยัดไปได้เยอะนะคับ เศรษฐกิจแบบนี้

ใครยังไม่ได้ไป ไม่ต้องไปซื้อบัตรนะคับ ผ่านมาทางนี้มารับบัตรฟรีได้ไม่จำกัดเลยนะคับ แผนที่ตามลายเซ็นครับผม!

16. ไปมาเมื่อวาน....ผมว่าปีนี้ดูจืดๆน่ะงาน.........
    ชอบคันเดียวเลย350Zสีดำด้านสุดยอดเลย.....(ไม่ได้จอดในงานนะ..แต่จอดอยู่ข้างๆลานเครื่องเสียง)
    :D:D

17. dogtown

302
    9
    0
    ปีนี้บูธน้อยครับ แต่เปี่ยมไปด้วยความน่ารัก

18. คุณอัด พริ้ตตี้ เยอะกว่ารถนะรู้สึก !

19. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ขอบคุณค๊าบบ ...

ถ้าผ่านไปแถวนั้นเด่วจาแวะไป รบกวน คับ :D

ป.ล. เล่น Rcweb ก้อดีแบบนี้ล่ะคับเจอแต่คนใจดี อิอิ :cool:

20. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เพิ่งไปมาวันนี้ มีข้อเสียคือรถที่จอซ้อนคันเนี่ยจอดแบบไม่ต้องให้รถที่จอดในชองออกเลย แล้วก็รุนกันไปรุนกันมาชนไปไม่รู้กี่คันแล้ว บางคันจอดไม่ตรงก็โดนข็นจนโดนข้างๆกันชนไป พนักงานก็ไม่รู้จะจ้างมาทำซากอะไรยืนเฉย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้