อยากแก้งานไฟเบอร์หรือไม่ก็ทำใหม่ไปเลยครับ ที่ไหนงานเนียนๆสีเหมือนๆบ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nowbassist, 28 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    คือผมทำกันชนหน้ากับชุดแต่งรอบคันจากร้านGun Maker มา(ขออนุญาติเอ่ยชื่อแล้วกัน) แล้วงานเบี้ยวสุดๆไม่มีอะไรดีเลย ก็เลยไปแก้กับร้านอื่นซึ่งจริงๆทำใหม่ดีกว่า แต่ผมดันตัดสินใจผิดเลยให้เขาแก้แทนที่ควรจะทำใหม่ เขาก็แก้ได้แค่ไหนแค่นั้น ตอนนี้อยากจะหาร้านทำใหม่หรือไม่ก็แก้ อยากได้สีแบบเหมือนๆตัวรถ เพราะรถเพิ่งทำสีรอบคันมา ขอบคุณครับร้อนใจมาก

ปล. รถนิววันเอ็นวีครับ แบบว่าตั้องขึ้นแบบใหม่

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    โห.ร้านนี้ร้านในตำนานเลย...โดนมาอีกล่ะ:(

3. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    หน่ำ produce เค้าอาจช่วยท่านได้ 087-108-1616.. เพราะตอนนี้ผมทำอยู่ ดูแล้วงานเนียน ใช้ได้คับ บริการดีด้วย:)

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่กาน
    ร้านอยูข้างๆมอเตอร์เวย์อะครับ

5. ร้านพี่หน่ำก็ดีนะคับ

6. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
  7. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    ร้านอยู่แถวไหนครับ ขอบคุณครับ

8. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    รักพี่กานต์ครับ ผมชอบที่นี่สุดละครับ

พี่เค้าสามารถออกแบบ อธิบายได้เป็นฉากๆ ว่าควรจะทำยังไง รูปแบบไหน ออกมาลงตัว เท่าที่ดูก็สวยทุกคันเลยนะครับ(หรืออาจเป็นเพราะผมชอบสไตล์เดียวกับพี่เค้าก็ได้นะครับ)

ร้านอยู่แถวพัฒนาการ เรียบมอเตอร์เวยือะครับ เป็นร้านขายที่นอนเก่า อยู่ใต้สะพานเกือกม้าพอดีเป๊ะ ฝั่งหมู่บ้านเมืองทอง 2/3 นะครับ

หรือโทร0898102002 พี่การณ์ได้เลยครับ

9. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ตาม post ข้างบนเลยคร๊าบบบ

^^

10. Master_Alcohol

Master_Alcohol New Member Member

27
    1
    0
    YATT ครับ งานเนียน จบชัวว์

11. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เป็นงานละเอียดอ่อน

12. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    55+ ร้านที่คุณว่าผมเคยไปทำ ไฟเบอหนักโคตร โป๊วหนาเปนนิ้วๆ กันเมกเกอ

13. gm

gm New Member Member

48
    2
    0
    ถ้างบ พอมี แต่ไม่มากไม่มาย

ลองเข้ามาดูครับ เคยแก้งานร้านนี้มาสามสี่คัน บางคันก็ยังเอาอยู่ครับ เสียเวลานิดแล้วกันนะ

ว่างลองขับมาดูครับ ผมจะแนะนำให้ว่าควรแก้ไข หรือยกทิ้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้