ถามพี่ๆชาวHiluxครับไอ้กันชนโครเมี่ยมไมตี้ราคาเท่าไหร่ครับ(รบกวนทีครับ)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Popboobza, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Popboobza

Popboobza Member Member

152
    2
    18
    อยากได้มาใส่อ่าครับ

2. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ของไทยหรือของนอกครับ
    ของนอก 3500+-
    ของไทย 1500+- แล้วแต่สภาพ

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เอาของติดรถถอดไปชุบได้เลยครับ 1000+-
    แต่ถ้าเคยชนแล้วเคาะซ่อมมา แนะนำไปซื้อของเทียม
    ไปชุบเนียนกว่าครับเพราะถ้าซ่อมมาไปชุบมันจะ
    เป็นรอยยับๆ

4. Popboobza

152
    2
    18
    อืมๆๆ ขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับคำตอบและคำแนะนำ อิอิ(พวกพี่ๆHiluxใจดีจังเลย)

5. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    SURF คัฟ

6. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    คับผม SURF ดีก่าคับ
    สวย เริ่ด ไฮโซ คับ อิอิ

7. jackypop

jackypop New Member Member

45
    0
    0
    แล้วของไทย ไปหาซื้อได้ที่ได้มั่งอะครับช่วยบอกหน่อยอยากได้มากๆ

8. jackypop

jackypop New Member Member

45
    0
    0
    อ๋อลืมบอกอยู่ราชบุรีครับ ท่านอาวุโสช่วยชี้แนะข้าน้อยด้วยครับ

9. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ของไทยตามร้านอะไหล่มีขายครับ

แนะนำหาของ Surf ดีก่าคับ

เผื่ออนาคต

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เข้ามาดูด้วยคนคับ

11. Popboobza

152
    2
    18
    แล้วกันชนSurf ของคุณ Nung_111สวยมากๆเลย เป็นSurfรุ่นกับปีไรอ่าครับ(จะได้ไปถามร้านแล้วจะได้ไม่หน้าแตก เอิ้กๆ))แล้วราคาเท่าเหรอครับส่วนไฟในกันชนต้องซื้อใหม่ป่าวครับ รบกวนอีกทีนะคับ^^

12. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ของผมทําตามนี้ทั้งหมดเลยคับ.......

อีกเดี๋ยวจะเปลี่ยนเป็นเซิฟแล้ว

13. yousakorn

yousakorn New Member Member

190
    3
    0
    หล่อแล้ว เอามาอวดด้วยนะ คับ

14. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    เป็นของ SURF 130 ครับ
    ส่วนไฟในกันชน มันจะมีติดมากับตัวกันชนเลยอ่ะครับ ดูสภาพที่มัน OK อ่ะครับถ้ามันไม่มีมาอย่าซื้อครับ หายากโคตร
    ตัวกันชนเหล็กที่เป็นโคเมี่ยม เลือกที่มัมสภาพดี ๆ ๆ อ่ะครับ
    ส่วนชายล่างเป็นพลาสติก ช่างมัน ถ้ามันจะเป็นรอย เพราะเราต้องเอามาทำสี ครับ
    ราคากันชนอยู่ที่ 4500 +- แล้วแต่ว่าเราจะต่อเขาได้ไหม อิอิ
    อยู่แถวไหนอ่ะครับ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้