กรอบแอร์ 96 ถอดยังไงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอนุชา ทิมเทียบ, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีจะถอดมาใส่โลโก้ tyre R ตรงช่องนาฬิกาถอดด้วยตัวเองจะยากมั้ยครับ คัยรู้ชี้ทางหน่อย...ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ไม่ยากครับ แต่อธิบายไม่เป็นครับ เคยถอดอยู่
    เดี๋ยวน่าจะมีใครมีรูปมาโพสครับ

2. 470180096

470180096 New Member Member

275
    7
    0
    ใส่ไม่ได้ขายผมก้อได้นะครับ อิอิ

3. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    ลองดูตามนี้

4. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ต้องใจเย็นๆ นะครับ ถอดแพงใต้พวงมาลัยคนขับ และเก๊ะใส่ของฝั่งคนนั่งแล้วก็ค่อยๆ รื้อขึ้นไป
    เรื่อยๆ ต้องเจอพวกชุดควบคุมแอร์ และตามด้วยวิทยุ ให้ถอดวิทยุออกมา หลังจากนั้น พอมือสอดเข้าไปได้ ก็ล้วงเข้าไปดัน switch ไฟฉุกเฉินกับไล่ฝ้ากระจกหลัง แล้วจะเห็นน็อตสี่แฉกด้านในนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 20:02:04 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:01:47 ----------

ต้องใจเย็นๆ นะครับ ถอดแพงใต้พวงมาลัยคนขับ และเก๊ะใส่ของฝั่งคนนั่งแล้วก็ค่อยๆ รื้อขึ้นไป
    เรื่อยๆ ต้องเจอพวกชุดควบคุมแอร์ และตามด้วยวิทยุ ให้ถอดวิทยุออกมา หลังจากนั้น พอมือสอดเข้าไปได้ ก็ล้วงเข้าไปดัน switch ไฟฉุกเฉินกับไล่ฝ้ากระจกหลัง แล้วจะเห็นน็อตสี่แฉกด้านในนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้