คุ้นๆนะเนี้ยผู้หญิงขวามือ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย notjambar, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ไปงาน Pioneer.Pro.DJ.Digital.Battle.2009 มาหรอครับ เสียดายพี่ไม่ได้ไป............:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 เมษายน 2009
  2. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    น่านสิ คุ้นๆเหมือนกานนน:D:D:D

3. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ใครอ่ะน่ารักจัง อิอิ

4. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    อ้ายยยยยยยยยยย ใครเอามาลง ไปเห็นด้ายงายเนี่ยยยยย นู๋ งง รายงานตัวมาด่วนจี๋เลย :embarassed: อายนะเนี่ยยยยย 5555

ไปเชียร์รุ่นพี่มาค่ะ พี่แพน อิอิ

5. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
  6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ที่แท้ก็ Moderator น้องเอ๋นี่เอง อิอิอิ

7. PoP_NaRaKa

PoP_NaRaKa New Member VIP

197
    1
    0
    ก้ม หน้า ชู นิ้ว รูป 3 แน่นอนเจงงง น้อง เอ๋ :rockon:

8. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ชอบรูปนั้นสุดๆเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ กะลังอินๆๆๆ จะไปเรียนดีเจแย้ววว :cool:

9. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    รูปดิสเอ๋ได้ใจมากๆๆๆๆๆๆๆ

เออเอ๋ถ้าจะไปเรียนอะ ขอเบอร์ รร มาเผื่อด้วย อยากมั่งเปงงานอดิเรก

10. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    รูปดิสเอ๋ได้ใจมากๆๆๆๆๆๆๆ

เออเอ๋ถ้าจะไปเรียนอะ ขอเบอร์ รร มาเผื่อด้วย อยากมั่งเปงงานอดิเรก

ผมสอนเอาป่าว ไม่ยากอย่างที่คิดถ้าใจรัก.............:D

11. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    55+ เอ๋จะเรียนแบบจิงจังเลย อยาก mix เพลงเปน แนวเอ๋มัน progressive trance ไรงี้อ่า ไม่รุแนวเดียวกันเป่านะคะ อยาก mix เพลงเปนเอง เพราะบางคนอาจจะใช้โปรแกรม mix ให้แต่เอ๋หาเรื่อง ฮ่าๆ ได้แรงบันดลจากรุ่นพี่ด้วย เพราะยังไม่รุเลยว่าปุ่มไหนคือไรไง ต้องเรียนจากพื้นฐานเลยอ่ะค่ะ นี่ก้ซื้อหูฟังแย้วววว ย่อซะแพงเลย Sennheiser HD-25 MKII :D

12. RE-GREDDY9

RE-GREDDY9 New Member Member

8
    0
    0
    รู้จักแพนด้วยเหรอนี่พี่อ๋องเอง

13. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    555+ รู้ค่ะ :D

ว่าแต่...มาได้ไงเนี่ยยย รายนี้ :eek:

14. jasma_arm

277
    1
    0

อ๋องนอกใจไปเซเว่นซะแล้ว

เอามาชมด่วนๆๆเรยเอิ๊กๆๆๆ

15. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    เอ...น่าจะคนละพี่อ๋อง MR2 นะคะ สงสัยคงเปนพี่อ๋อง RX_Club Siamspeed แน่ๆเลย :D

16. jasma_arm

277
    1
    0
    ก๊ากๆๆ หน้าแหกๆๆๆๆๆๆ แป่วววววว

แล้วอ๋องเราหายไปหนายอ่าส์ๆๆๆๆ

17. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    คงอาจจะเมามันส์กับ R33 หรือไม่ก้เปลี่ยนรถใหม่ไปหลายคันแย้ววววว คิดถึงเน้อออพี่อ๋อง MR2 2000GT สีขาว ทะเบียน 2000 :)

18. RE-GREDDY9

RE-GREDDY9 New Member Member

8
    0
    0
    ไม่ใช่อ๋องแว่นที่เคยใช้คันสีขาวโป่งTRDครับแต่รู้จักกันครับบ้านอยู่ใกล้กัน เดี๋ยวนี้อ๋องแว่นใช้R35แล้วครับ
    ส่วนผมมาหาของในนี้นิดหน่อยครับชื่ออ๋องเหมือนกันพอดีเจอเอ๋ก็เลยมาทัก
    แล้วเอ๋จะเรียนที่mix upเหรอ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 เมษายน 2009
  19. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    อืมมม ต้องหาคอร์สเรียนพื้นฐานก่อนอ่ะพี่อ๋อง เพราะเอ๋เริ่มจาก 0 เลยไม่รุเรื่องไรเลย ปุ่มไหนไรไง งง ไปหมด จะรอดมั้ยเนี่ยยย แต่ยังสู้ อยากมิกซ์เพลงเปนอ่ะ

ปอลอว. เฮ้ยยยยยย พี่อ๋องใช้ New GTR แล้วหรอเนี่ยยยย เปนเล่นไป น่ากัวนะเนี่ยยยยคนนี้!!! โอ้วววว เอามาให้ดูมั่งเน้อออ พี่อ๋องขราาาา อยากเห็นๆๆๆ ได้ข่าวกินน้ำมันใช้ได้เลยนี่นา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้