ขอบคุณเพื่อน ๆ ที่ไปร่วมสนุกกันนะคราบ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Palm@i-teq, 31 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ต้องขอบคุณเพื่อน ๆ MiNoRi ที่ไปร่วมสนุกกันในครั้งนี้นะครับ สำหรับครั้งนี้ผมครั้งแรกของพวกผมนะครับ ผิดพลาดิอย่างไรต้องขอโทษไว้ตรงนี้ด้วยนะคราบ :D:D:D ไว้งานหน้าเดี่ยวพวกเราไร่วมสนุกกันใหม่นะคราบ

ขอบคุณคราบ

2. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    สนุกมากมายคับ

3. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เจ็บคอเลย

4. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ขอบคุณคราบบบ

5. อ่าว มึงไปมาด้วยหรอสมิง ไม่ได้ไปฝึกงานหรอวะ งง ?
    ปาล์ม : ขอโทษที่ไม่ได้ไปนะครับ เพื่อนปาล์ม ไม่ใช่ว่าไม่เห็นความสำคัญของเพื่อนนะ อยากไป แต่ไปไม่ไหว เพราะเมาค้าง ไปทั้งวันเลย อิอิ เนื่องจากตอนกลางคืนไปกินกะเพื่อนตุ้มมา แล้วไม่ได้นอน เลยไม่หวายจิงๆ ครับ โทษทีนะครับ

6. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    งานหน้ายังมีคราบ 555

7. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สนุกมาก รู้สึกทางเรานี่จะไม่ยอมปล่อยไมค์เลยสักคน

8. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    555+

9. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    แน่นอน มาได้เลยแต่ละคน งานหน้า ไปสนุกกันใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้