+++เพื่อนหนิงกับนายแบบ FMM +++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    จัดมาแล้วสดๆร้อนๆ กับนายแบบสตรีม ใน FMM ครับ

สุดๆด้วยการได้ลงหน้าปกด้วย

2. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    โลมาดำก็ใช่ย่อย ทำซุ่ม รอดูน่ะ:cool::cool::cool:

ขายหัวเราะ 555

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

ได้ข่าวว่าพอเห็นเพื่อนลงหนังสือ เจ้าของรถฟ้ารีบวิ่งไปโลตัส ไปหาซื้อเลย
    เหรอ รักเพื่อนเจงๆ พ่อรถเทพบุตรรถฟ้า

4. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    รักอารายกัน โกรธต่างหาก มันไม่ยอมชวน อิจฉา:mad::confused::confused::cry::cry::cry:

5. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    โปรติ ผบ.มา อิอิ

ปล.ขอบคุณโปรอ๊อบด้วยครับที่เป็นธุระให้ แล้วจะคอยดูรถโปรบ้างครับถ้าหนังสือออกแล้วโทรบอกด้วยนะเพื่อน

6. Ti For Stream

497
    2
    0
    ผบ เนี่ยแปลว่าไรเหรอ

7. Ti For Stream

497
    2
    0
    ตอนแรกนึกว่าโปรหนิงถอดเสือ้ถ่ายนู๊ด ลง FHM :p:p:p

8. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    อ้าวเหรอ.... ไปเป็นนายแบบเสียแล้ว อย่างนี้จะจำเพื่อน ๆ ได้ไหมละเนี่ย

ช่วงนี้ไม่ได้วิ่งผ่านแผงหนังสือเลยครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าไปหามาเก็บไว้เล่มนึงดีกว่า

แล้วก็จะรอ "นักเลงรถ" เอ็มดำ นะครับ

ว่าแต่เมื่อไหร่ เราจะไปโชว์ตัวเป็นขบวนเสียทีละเนี่ย....

อิ... อิ....

9. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    รถหล่อมั๊กๆครับ เสียดายไม่มีภาพตุ๊กตาหน้ารถด้วย อยากก........เห็น อิอิอิ

10. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    เยี่ยมเลยครับ...

11. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    น่าเสียดายวันถ่ยฝนไม่น่าตกเลย

ไม่งั้นไมล์180น่าจะไปประจำการในรถพี่ทันก่อนถ่าย อิอิ

12. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ซื้อมาเรียบร้อยคับ สวยมากเลยคับ

13. noom_civil

noom_civil New Member Member

7
    0
    0
    :eek: :eek: :eek: สวยมากครับพี่ปัญญา ยินดีด้วยครับ

14. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    เมื่อวานได้ดูหนังสือมาแล้ว

ขอบอกว่าสุดยอดครับ

15. panya852

946
    15
    0
    มีรถสีดำเพื่อนผมสุดยอดกว่าผมอีกครับ รอติดตามในหนังสือนะครับ

16. obb_stream M7

1,047
    6
    0

น่านๆ มีพาดพิง นะเพื่อน

17. panya852

946
    15
    0
    ก็นายเล่นซะสุดๆเลยดิเพื่อน

18. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ก้อเรากะลังมีความรักอะจิ

หลงรักน้องมูเข้าเต็มๆ ก้อเลยต้องทุมเทให้น้องเค้าแบบสุดๆ

เราคิดว่านายก้อหลงรักน้องมูไม่น้อยไปกว่าเราเลย

19. panya852

946
    15
    0
    ช่ายแล้วเพื่อน ในใจมีแต่เธอ ..............น้องมู

20. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    กว่าจะหาเล่มนี้ได้

ต้องตระเวนไปประมาณ 4 ร้านครับ

ไม่รู้ เค้าไม่เอามาขาย หรือขายหมดไปแล้ว

แต่ในที่สุด ก็ได้มา 1 เล่มสุดท้าย ของร้านที่ 4 คร้าบบบบบ

21. panya852

946
    15
    0
    ผมก็กว่าจะหาเล่มที่ 2 มาเก็บได้เล่นเอาเหนื่อยเหมือนกันครับคุณฟ็อก

22. Ti For Stream

497
    2
    0

ที่ซื้อเพราะว่าไม่มีรูปนายแบบ มีแต่รูปรถ ค่อยยังชั่วหน่อย:D:D:D

23. auikung

587
    9
    18
    ผมเห็นที่se-edที่โลตัส อ.กันทรักษ์ จ.ศรีสระเกษ ก็ยังมีขายอยู่คับ มีสองสามเล่ม

ใครสนใจจะไปซื้อไหมคับ555

24. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    หล่อออกปก

25. panya852

946
    15
    0
    ขอบคุณนะเพื่อน

อุ้ยพี่ฝากซื้อด้วย 3เล่ม อิอิ
    ช่ายยยครับจารย์พี่

26. auikung

587
    9
    18
    ล่าสุดเดอะมอล์ลบางกะปิชั้นล่างสุด

หน้า FAST FOOD

มีเป็นตั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้