++ไอเดียใหม่ๆมาฝาก++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 6 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    แหวนน๊อตติดป้ายทะเบียนมูเกน

เอามาเป็นแหวนนรองน๊อตในฝาครอบเครื่อง

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รถสวยมากเลยคับ ลงนักเลงรถเล่มใหม่ด้วยไหมคับ สวยๆคับ ซื้อมาเก็บไว้ชมแล้วนะคับ

obb_stream M7 ถูกใจสิ่งนี้
  3. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    เปลี่ยนฝาหม้อ น้ำ แล้ว.......

ว่าแต่ ไม่คิดจะเปลี่ยน ป้าย Mugen Equipped ไปเป็น MUGEN ตัวโต ๆ ใหญ่ ๆ ที่ติดบนแผ่นเคฟล่าแท้เหรออ๊อบบบบบบ

:)

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

ขอบคุณครับ คุณ Tank รถคุณก้อสวยสุดๆ ใน EK ครับ ชอบมากๆ

เรามันสาวกค่ายเดียวกัน หลงเข้ามาค่ายนี้แล้ว ถอนตัวไม่ขึ้นเจงๆ มี
    เท่าไหร่ก้อหมด อิอิ

คิด จิ ครับพี่ คิดมากด้วย

เอางี้มั้ยละ ถ้าพี่จัดรอบคันใหม่ๆ ผมถอยชิ้นที่พี่ว่าพร้อมกันเลย

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  5. TankEk

6,091
    562
    0
    ถามนิดนึงคับ ผมอยากได้ป้ายมูเกิ้น Eqip เหมือนที่ติดบนเครื่อง หาซื้อจากที่ไหนได้บ้างคับ
    ปล.จริงๆคับ Mugen สวยได้ใจ มีเท่าไร หมดเท่านั้นจริงๆ ^_^

6. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ดีๆ ช่วยกันยุ อิอิ เดี๋ยวก็โดนกันแน่ๆ

7. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ร้าน R stlye บางนาครับ มีของหลายเกรด ต้องคัดเลือกนิดหน่อยจะได้แบบเนียน
    ครับ ของผมคุณปัญญา ไปจัดมาให้ครับ

ผมอาจจะมีไปที่นั่นอีก ถ้าสนใจผมจะส่งไปให้ครับ

8. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ตาหนิงจัดมาด้วยน่ะ มีไรไม่บอก งอนแล้วด้วย

9. Streamhd

Streamhd New Member Member

28
    0
    0
    ตอนนี้อยากได้ป้าย Modulo ที่เป็นเหล็ก แบบของ New CRV

ถ้าใครเจอช่วยบอกด้วยเน้อ อยากได้มาก ไอ่เรามันสาวก Modulo

เพราะไม่มีปัญญาไปใส่ Mugen

10. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    แหร่มมากพี่

11. TankEk

6,091
    562
    0
    ได้เลยคับ ยังไงผมรบกวนด้วยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ ราคาประมาณเท่าไรคับ:)

12. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    โปรหนิงซื้อครั้งแรกของตัวเอง 250 บาท

ตอนซื้อให้ผม แกซื้อได้ 200 ครับ

น่าจะได้ 200 ครับ

เด๊ยวเร็วๆนี้เข้าไปจะสอยมาให้ครับ เอากี่อันครับคุณTank

13. zaem

zaem New Member Member

98
    16
    0
    ความหล่อ ไม่ ถดถอยเลยนะ พี่ ทั้งรถ ทั้งคน

14. TankEk

6,091
    562
    0
    555เอากี่อันดีเนี่ย ยังไงก้อขอบคุณมากคับ คลับนี้ใจดีกันทุกคนคับ เอาซัก 3อันแล้วกันคับ ยังไงถ้าได้ของมาแล้ว รบกวน PM เลขที่บ/ชมาให้ผมด้วยนะคับ จะได้โอนเงินไปให้คับ ขอบคุณมากคับ

15. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    รับทราบครับ อีกไม่นานน่าจะได้ไปครับ
    ถ้าได้แล้วจะมาบอกนะครับ

16. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    หลงรักค่ายนี้เหมือนกันครับ ล่าสุดโดนชิ้นนี้มาอีก

คิดดูว่าเครื่องยังไม่มี แต่สอยฝาครอบมาแล้ว ของก็อปเมการาคาถูกไม่เอาครับ ไปซื้อมือสองของแท้ญี่ปุ่นมา...........:p

17. panya852

946
    15
    0
    ฝาตระกูล B เจ็บจริง สวยงามน้องมู

18. obb_stream M7

1,047
    6
    0

แสดงว่า อีกไม่นานต้องยกเครื่องตระกูล B ลงในน้องef แน่ๆ

19. TankEk

6,091
    562
    0
    พี่โก้ขายมาให้ผมใส่ก่อนดีกว่าคับ อิอิ ซื้อมาเท่าไร PM มาบอกราคาบ้างคับ อยากได้

20. obb_stream M7

1,047
    6
    0

โดนยั่ว นอนไม่หลับแน่ๆ คุณ Tank

จัดเลยครับ ไหนๆ ก้อมาแนวนี้แล้ว

21. TankEk

6,091
    562
    0
    คร้าบอยากได้อยู่เหมือนกัน สวยจริงๆคับ

22. auikung

587
    9
    18
    จัดเลยอิอิ

พี่แท้ง ของมันต้องมี

ได้เครื่องBมาจะให้สุดต้องฝาแบบเนี่ยแหละ

23. panya852

946
    15
    0
    ช่ายครับ จะให้สุดต้องฝานี้ อิอิ ยุยุคุณแท้งค์

24. auikung

587
    9
    18
    ว่าไปพี่พี่แท้ง

อุ้ยเสียดายคูเป้เหลืองของพี่เจตมากๆๆๆๆเลย

ถ้าตอนนั้นไม่ซื้อแจ๊สมาก่อนนะ

จัดแน่ๆๆๆเสียดายจิงๆๆ

ส่วนEKสีทองที่พี่ได้ไปก็คุ้มน้า อิอิ

25. TankEk

6,091
    562
    0
    อิอิ ถ้าคูเป้ไม่ไปไว สงสัยมี2in1 รวม2คันเหลือคันเดียว 1+1=1 อิอิ

26. auikung

587
    9
    18
    เท่าที่ผมรู้ตอนนี้มันกลับมาอยู่ที่ กทมงแล้วนิ ใช่ป่าว

27. TankEk

6,091
    562
    0
    ช่ายแล้วคับ อุ้ย แรงบันดาลใจMugen กลับไปสู่กทม.เหมือนเดิมซัก1-2ปีได้แล้วมั้งคับ

28. panya852

946
    15
    0
    จัดมาให้แล้วครับ ของอยู่ที่โปรอ๊อบแล้วนะคุณแท้ง ตังค์ก็จ่ายแกเลยครับ

29. TankEk

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับ ผมรบกวน คุณอ๊อบ ส่งเลขที่บ/ช ชื่อบ/ช สาขามาให้ผมด้วยนะคับ ยังไงรบกวนขอเบอร์มือถือด้วยนะคับ ขอบคุณมากคับ ทาง PM นะคับ ขอบคุณเพื่อนๆในคลับสตรีมมากคับ ถึงแม้จะไม่ได้ใช้สตรีม แต่ยังดีกับผมทุกคน ซึ้งใจมากคับ:)

30. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ได้รับการช่วยเหลือจากโปรปัญญา ในการไปจัดซื้อมาให้ครับ

ตอนนี้ของอยู่กับผมแล้วครับ เด๊ยวรอไปรษณีย์เปิดทำการ

จะทำการจัดส่งไปให้ครับ

ปล.รบกวนคุณ Tank ส่งที่อยู่ในการจัดส่งให้ผมด้วยครับ

เด๊ยวจัดส่งแล้ว จะแจ้งเลขที่บัญชีให้ครับผม

และค่าใช้จ่ายให้ครับผม

ปล. ค่าของได้มา ตัวละ 200 บาทครับ ได้ซื้อมา 3 ตัวครับ

เบอร์มือถือผม 089-7761971 086-3116022 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้