Nissan day & Motor show

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Panake, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ลองชมภาพถ่ายงาน nissan day กับ ภาพในงาน motor show บ้างครับ เนื่องจากมีเวลาถ่ายน้อยมาก สมาชิกที่หวังจะดูภาพพริตตี้ต้องขอโทษด้วยนะ ไปแย่งเค้าถ่ายไม่ไหว กล้องก้อแตนๆ เห็นแต่ละคนมือโปร option เพียบ เลยเอารูป max มายั่วกิเลส เพื่อนๆดีกว่า ครับ :D:D:D

2. Panake

435
    1
    0
    ภาพนายแบบเสื้อคลับ รีทัชภาพเกือบชั่วโมงกว่าจะหล่อได้ขนาดนี้ :p:p:p

3. Panake

435
    1
    0
    อีกหน่อย r10 คงจะเป็นแนว retro แบบนีเก้อได้นะ ใครมีเก็บไว้ดีๆนะครับ :D:D

4. Panake

435
    1
    0
    รวมภาพ max สวยๆครับ:):)

5. Panake

435
    1
    0
    ต่อครับ

6. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    สวยครับขอบคุณมากมาย
    มีรถผมด้วยดีใจจัง....อิอิ
    แต่เสื้อสวยมากเลยคับ

7. Panake

435
    1
    0
    ภาพสุดท้ายครับ เพิ่งไปจองคันนี้มา จะขอผ่อนสัก 20 ปี ไ ม่รู้เค้าจะให้ซื้อรถป่าว อิอิ..:D:D:D

8. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    รูปสวยมากเลยคร้าบบบ ว่าแต่ทำไมไม่มี R10 สีนํ้าเงินนะมันหายไปไหนแล้ว แปลกใจๆๆ :D:D:D

9. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ขอบคุณครับ รีทรัช แล้วดูดีขึ้นเยอะเลย...555555

10. นายแบบเสื้อหล่อมากค่ะ อิอิอิ ของเค้าดีจริงๆ

11. dokapon2524

dokapon2524 New Member Member

37
    0
    0
    รถสวยๆทั้งนั้นเลยอะ เสียดายจังไม่ได้ไป รถยังทำไม่เสร็จเลยง่า..........ทำสีกันชนแค่นี้นานมากกกกกกกกกกก

12. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

คุณรักปรากฏตัวแล้ว

มีตติ้งหน้าไม่มามีเคืองด้วย

13. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    รูปสวยดีคร้าบ

ยอดเลย

14. Panake

435
    1
    0
    น้าโอ เนี่ยไวจิงๆ:D:D:D

15. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    งี้ป่าวที่เค้าเรียงว่า เสือปืนไว..........อิอิ

16. dokapon2524

dokapon2524 New Member Member

37
    0
    0
    เคืองกันด้วยแฮะ วันนี้ได้รถคู่ใจแล้วจ้าาาา................นัดกันที่ได้บอกมาได้เลย ....ฮ่า ฮ่า

17. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

ก็ช่วงที่เค้าหายไปน่ะ R11 เค้าไปนอนอยู่อู่ต้างน้าน..นาน...

อยากเห็น R11 พึ่งหายป่วยอีกคันจังเล้ยยยย...

(มีตติ้งหน้า หยุด 4 วัน เอาไงดีหว่า เอาไงดี...)

:D :D :D

18. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    งานนี้ไปช้ากลับเร็ว :cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้