ภาวะสถานะการณ์ฉุกเฉิน กระทบคนเล่นสงกรานต์

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 12 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ปีนี้สงกรานต์ เหง้าหรือเปล่า บ้านเมืองเป็นอย่างนี้อะครับ
    ทุกทีจะเห็นเด็กแว๊นวิ่งกันผล่าน คงต้องรอดูพรุ่งนี้อีกวัน รุ้สึกแถวบ้าน
    เงียบ ๆๆกว่าทุก ๆ ปี บ้างบ้านก็ไปไกลต่างจังหวัดกันเลย กรุงเทพเลย
    เหง้า ๆ :confused: อย่างถนนข้าวสาร ฝรั่ง ก็มาแค่ 20 เปอร์เซนต์
    จาก 100 เปอร์เซนต์ แย่งจังเนอะ ตั้งแต่ สมัยเริ่มทำงานใหม่ ๆ ก็
    เจอไอ เอม เอฟ แล้วก็เจอ การเมือง ปฏิวติ เห้อ...........แล้วก็มาเสื้อเหลือง
    เสื้อแดง เสี้อ น้ำเงิน อีกหน่อยคงครบทุกสี:cry:

ใครเซ็ง ๆ มาปลดปล่อยในนี้ได้ไหมครับ แต่ผมก็ปล่อยไปแล้ว
    สบายจัย:D55 แล้วคุณละ:rolleyes:

ล่าสุด งดการจัดงานวันสงกรานต์ใน กทม. แล้ว ต่างจังหวัด
    ไม่แน่ใจว่ายกเลิก หรือเปล่า ช่วงนี้วิ่งใน กทม. ก็ระวัง รถติด และ ของ
    ลอยมาด้วยนะครับ

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้า และขอให้ทุกท่านมีความสุขกันมาก ๆ
    ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 เมษายน 2009
  2. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
  3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เซงๆๆ กะจาไป RCA มะรุ้มันมีอยุ่มั้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. ahakorn

ahakorn New Member Member

24
    2
    0
    เซงมากๆๆๆๆๆปีนี้มานอะไรกานหว่าวันนี้กะไปRCAก็ท่าไม่ดีมีแต่คนห้ามไปหึ หึ เซง อะ

5. millinium5755

millinium5755 New Member Member

190
    91
    0
    สงกรานต์ค่อยเล่นปีหน้าก็ได้มังคะมีทุกปี ตอนนี้กำลังเป็นห่วงประเทศชาติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้