หาร้านซ่อมแอร์ดีๆ แถวรังสิตครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Rote_EK, 3 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rote_EK

Rote_EK Member Member

71
    4
    8
    พอดี แอร์เสียครับ เพื่อนๆ มีแนะนำร้านทำแอร์ไหมครับ ย่านรังสิต, เมือง หรือปากเกร็ด ก็ได้ครับ เอาแบบที่ซ่อมแล้วเสร็จ จบไม่ต้องไปหาอีกรอบอ่ะครับ ขอบคุณครับ:D

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    มาแถววงเวียนหลักสี่ไหวมั้ยครับ? ถ้าไหวแนะนำร้านเฟืองทองเซอร์วิส อยู่เส้นพหลฯฝั่งเดียวกับโลตัส (อยู่ก่อนถึงโลตัส)

3. anarvin

anarvin New Member Member

75
    4
    0
    สง่ามอเตอร์ เชียงกงรังสิตครับ

ถ้าใกล้ปากเกร็ดมีสาขาแครายอีกที่ครับ

เคยทำมาดีจิง (แต่ผมว่าที่รังสิตฝีมือจะดีกว่านะ)

4. Rote_EK

Rote_EK Member Member

71
    4
    8
    ร้านอยู่ตรงไหนครับ ใช่แแถวเซียงกงรังสิตอะเปล่าครับ พอจะบอกตำแหน่งได้ไหมครับ:confused:

5. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
  6. earzy

earzy New Member Member

154
    2
    0
    ถาวรแอร์ ดอนเมืองครับ จบแน่นอน

7. anarvin

anarvin New Member Member

75
    4
    0
    ตามนี้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้