อยากได้โมเดล Nissan Primera คับ

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย whitebear, 3 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    อยากได้โมเดล Nissan Primera P11 คับ
    เป็นตัวไหนก็ได้ รถแสตนดาร์ด ตัวแข่ง ตัวแรลลี่
    เป็นแบบไหนก็ได้ โมเดลเหล็ก พลาสติก สำเร็จรูป หรือประกอบเองก็ได้คับ
    ใครพอรู้ที่ขายมั่งคับ
    หรือใครมีอยู่
    สนใจจะขาย
    Pm รายละเอียดได้เลยคับ
    หรือถ้าใครหาได้ก็รบกวนด้วยนะคับ

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เพิ่มเติมข้อมูลครับ

แบบนี้ครับ ใครเห็นที่ไหนบอกทีครับ หรือใครมีอยู่ เสนอมาเลยครับ
    :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้