พี่โอ๋ฝากมาถามว่า ใครสนใจไปเที่ยวกันวันที่ 13 บ้าง

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย PinK_Vampire, 10 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    คือวันที่ 13 น่ะคะ พี่โอ๋เค้าอยากชวนไปเที่ยวกันเอารถไปคันเดียว แบบไปรถตู้ไปด้วยกัน ไป-กลับ วันเดียว

เห็นพี่โอ๋บอกว่า อยากไป พัทยา หรือ ชะอำ อ่ะ มีใครสนใจบ้างไหมคะ คือพี่เค้าอยากทราบแนวร่วมน่ะคะ

หรือถ้าใครมีไอเดีย อื่นๆ ก้อเสนอมาได้เรยยยยยยยยยย เอาแบบสะดวกๆ พี่ๆน่ะคะ

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อยากไปๆ

3. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    จะขึ้นมาเหรอพี่เพ้งงง พาเจ้จิ๋ววมาด้วยยย อยากเจอพี่สะใภ้ อิอิ

4. Bright Lights

Bright Lights Member Member

109
    1
    18
    ขอไปด้วยได้ไหมครับ ตอนแรกผมว่าจะไปเที่ยวใต้กับครอบครัว แต่เค้าไม่ให้ผมไปแล้ว บอกว่าให้อยู่เฝ้าบ้านแทน T-T

5. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อ่า ถ้าทันยังไงจะตามไปนะครับผม อิอิ

6. PinK_Vampire

303
    3
    0
    อิอิ รอพี่โอ๋คอนเซิล เอ้ย... คอนเฟิร์ม อีกทีนะคร้า

7. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    อ่าเรื่องเท่ว นี่ไม่มีพลาด

8. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    อยากจะเสนอให้ค้างคืนอะ (ผมเปนเจ้าหนูจำไม)

ท่านประธาน (โอ๋) ใกล้ถึงวัน ค่อยว่ากันนะพี่โอ๋

ผมกัวพี่โอ๋จะติดงานค๊าบบ

9. elmo

2,175
    3
    0
    โอมพี่โอ๋ติดงาน

10. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    พัดยาๆๆๆๆ

11. PinK_Vampire

303
    3
    0
    ใครจะไปบ้างยกมือขึ้นนนนนนน เด่วได้บอกพี่โอ๋คร่าวๆๆถูกน่ะคะ

12. elmo

2,175
    3
    0
    พัดยา เจอ เสื้อแดง กะเสื้อน้ำเงิน น้า

13. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    ตลกแหละ ไอ้เป้ เสื้อน้ำเงิน ฝ่ายแก่หรือ

14. elmo

2,175
    3
    0
    ได้ข่าว ใหม่ เป็น น้ำเงิน กะ ดำ ละ

15. PinK_Vampire

303
    3
    0
    โบว์อยู่ฝ่าย "เสื้อชมพู" หุหุ

16. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ไปไหนไม่ด้ายอดแด๊กกกกกกกกกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้