ขอถามเรื่องแม่เหล็กเรียงโมเลกุลหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Thepop22, 24 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ขอถามเรื่องแม่เหล็กเรียงโมเลกุลหน่อยครับ
    เคยเห็นในเวปโฆษณาขายอ่ะครับ อยากถามว่าใครเคยใช้บ้าง มันเห็นผลจิงป่าวครับ
    แต่ผมเห็นใส่ในเครื่องดีเซล แล้วเครื่องเบนซินใช้ได้ป่าว ถามเป็นความรู้อ่ะครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เสียตังเปล่าครับ..อย่าซื้อมาติดเลย
    เอาตังไว้เติมน้ำมันดีกว่า......ให้มันได้ใบ cer.จากนาซ่ามาผมก็ไม่ซื้อ

3. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    เสียเงินเปล่า ๆ ครับ ถ้ามันดีจริง ฮอนด้าซื้อไปทำใส่เองแล้ว
    ละครับ หรือ ไม่ก็บริษัทรถทั่วโลก จริงไหมครับ

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เราเป็นผู้เลือกครับ ผมก็เคยศึกษามาเหมือนกัน แต่ผมไม่ได้เอามาใช้ครับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ของดังที่ควรมองข้ามคับ

6. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ยังมีอยู่อีกเหรอ เฮีย ช. อ่ะป่าวเอ่ย

7. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    สรุปแล้ว มันก้อไม่มีประโยชน์อะไรหรอเนี่ย พอดีผมได้มาฟรีๆอ่ะครับ
    ขอบคุนสำหรับทุกคำตอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้