....OSAMA DAY....

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 24 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D....OSAMA DAY....:D...ชุดใหญ่......:cool:

"เหล้า เบียร์ เพียบ"
    :D:D:D" .........ขอเชิญเหล่าญาติมิตรสหาย ทั้งพ่อบ้าน แม่บ้าน หนุ่มเสียว ชายโสด หญิงชั่ว ชายโฉด ของชาว OSAMA ร่วมพบปะสังสรรค์ ตั้งแต่ที่พวกเราเริ่มรู้จักกันมานะครับ.........."จัดเป็น "ครั้งแรก"นะครับ.......

ณ.ที่ รีสอร์ท สุดหรู เขาใหญ่มวกเหล็ก จ.สระบุรี ในวันเสาร์และอาทิตย์ วันที่ 4 - 5 เมษายน 2552 เป็นเวลา 2 วัน เนื่องจากวันนี้เป็นวันดี ส่วนวันจันทร์มันหยุดชดเชย...จะได้พักผ่อนกัน
    เก็บคนละ 500 บาท นะครับ แต่รับรองกินกันแบบเต็มที่ เหล้า เบียร์เพียบ ผู้หญิงไม่เก็บ(ตัวแถม)
    ระยะทาง จากกรุงเทพ - มวกเหล็ก ประมาณ 150 กิโลเมตร ก่าๆ
    กำหนดการนะครับ

วันที่ 4 เมษายน 2552

11.00 น. เรียกแถว ปั้ม คาลเทคซ์
    11.25 น. ลงสนามแว้นซ์.....
    14-15.00น. ถึงที่พัก
    15.30น. ไปน้ำตก 7 สาวน้อยคอยรัก
    17.30 น. กลับที่พัก พร้อม เตรียมตัวเข้าสู่งาน OSAMA DAY
    18.00 น. น้าโล้น สปอยเลอร์ ตัดริบบิ้น เปิดงานรู้จริงเรื่อง ปิ้ง ย่าง
    18.30 น. แสดงโชว์ มินิคอนเสิตร์ จาก พี่ขี้ เดอะ สตาร์ และ พี่แดน ดี4ดี
    19.00 น. เข้างาน OSAMA DAY "เหล้า เบียร์ เพียบ"ประกอบด้วย เหล้า 285 จำนวน 1 ลัง เบียร์ 1 ลัง(พอมั้ยงะ) สมุนไพร..กิกิกิกิ้ว... 1 กรัม บุหรี่ 10 ซอง
    24.00 น. เป่าเค้ก OSAMA\ (การเป่าครั้งนี้ไม่เหมือนเป่าเค้กวันเกิดนะครับ...)
    24.30 น. เต็มที่กะชีวิต ที่เหลืออยู่
    02.00 น. เช็คสภาพ ชีวิตที่เหลืออยู่ หรือ เรียกว่า นี่หรือ ชีวิต
    03.00 น. ใครที่มาถึงจุดนี้ต้องถือว่า...."เค้าคือ ลูกผู้ชายตัวจริง ครับ!!"

วันที่ 5 เมษายน 2552

09.00 น. ต้องทำตัวส่างเมา
    10.00 น. ออกเดินทางสู่ สถานที่เที่ยวต่างๆ ขึ้นเขาใหญ่ กราบนมัสการหลวงพ่อต่อด้วยขับรถชมเขาใหญ่รักษ์ธรรมชาติโดยการ ลากเกียร์ ไม่ต่ำกว่า 7000 รอบ.....
    13.00 น. ออกเดินทางแวนซ์สู่ ไร่ทองสมบูรณ์ เล่นเครื่องร่อน ตามอัฐยาศัย....
    16.00-17.00 น. เดินทางกลับสู่กรุงเทพ
    19.00-20.00 น. แยกย้าย รึว่า.................ตื้ดดดดดดด...ไหม..(แดนเนรมิตร)...ว่ากานอีกที.....

ตามนี้นะครับ พี่น้อง...........

หมายเหตุ.....อยากให้ไป ทุกคน นะครับ เพราะจะได้รู้จักกันให้มากขึ้น และนี่เป็นการรวมตัวกันมากที่สุดแล้วในครั้งนี้หลังจากที่เราไม่ได้มี้ตติ้งกันมานานมากๆนะครับพี่น้อง และอีกอย่างถ้าสนิทกันแล้วเวลาไม่มีตังส์ผมจะได้ขอยืม.....555+ :D:D:D:D

รักนะ...:D

จำนวนคนที่ Confirm แล้ว ตามตัวอย่างข้างล่างนะครับไม่นับผู้หญิงนะครับ
    1. น้องหน่อง
    2.แมน
    3.เอกซ์
    4.ฮอล
    5.ตุ้ย
    6.น้าโล้น
    7.อ้วน
    8.ไอ้ภู
    9.ไอ้หนู
    10.คุณโต้ง
    11.คุณ สจ๊ วต(ตามไป)
    12.คุณ เอ้ (ตามไป)
    :D:Dส่วนที่เหลือ รอคอนเฟิมนะ คุณ โอ้ต ไอ้ต้น คุณแจ็ค คุณเอ้ คุณมิ้น คุณน้องแบงค์ คุณ ยศพงศ์ คุณดุ๊ก น้องแสน และคนอื่นอีก นะครับ....:cool:

หมายเหตุ ช่วยกันกระจายข่าวด้วยนะครับพี่น้อง.......ถ้ามาไม่ทันก็ขอให้ตามมาก็ได้นะครับ.....พี่ น้อง ระยะทางไม่ไกลเลย.....ขับรถ 1 ชั่วโมง.....

ปล....ไอ้ต้นถ้ามึงไปจะได้ไปแวะ ไหว้ย่ามึงด้วย.....กิกิ้ว..

...................................................จุ๊บ จุ๊ฟ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 เมษายน 2009
  2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    พร้อมเสมอครับ ว่าแต่ เจอ 11โมงช้าไปไหมอะกว่าจะมาครบกันสงสัยบ่ายแน่ๆ

3. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    อยู่ทะเลว่ะ

4. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    แล้วเกียร์ออโต้มึงลากได้หรอไอ้เจ็ดพันรอบน่ะ

5. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    สบาย.........

6. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    ไม่มีชื่อ ..... หวะ เซ็งเป็ด -*-+

7. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ....เฮ้ยยย....ลืมหวะ......แล้วไปไหมเนี่ย..ทำเปงงอน..

8. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ค ลี ย ร์ คิ ว ก่ อ น น ะ คั บ

9. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    ไปนะครับ....อยากให้ไปกันครบๆ....งานนี้งานหย่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

10. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    รถบ้าน1500เดิมAutoกูจะลากยังไงวะ7พันรอบวิ่ง120ก็สั่นทั้งคันแว้วไอ้บ้าๆๆๆๆๆๆ

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แสดดดด ตมไป ดึกๆว่ะครับ เช้าทำงานก่องงงง

12. sophon bhudinantakul

sophon bhudinantakul New Member Member

252
    0
    0
    คงตามไปตอนเย็น แต่ไม่รู้ว่าจะเอาตุ๊กตาตัวไหนนั่งหน้าไปดี อิอิอิ ล้อเล่นนะครับ ผมคนดีว่ะ

13. win99

1,623
    12
    38
    กูจะฟ้อง:D:D:D

14. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ฟ้องเขาอะระวังเข้าตัวนะพี่วิน อิ อิ เรื่องเยอะ นะเราอะ อิ อิ

15. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    อ้วนยิ่งพูดยิ่งถูกหวะ....

16. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    จัดดดดดดดดดดดดดดดดดดปาย

17. sophon bhudinantakul

sophon bhudinantakul New Member Member

252
    0
    0
    โซดาเดี๋ยวเอาที่บ้านไปมี 2 ลัง พอเปล่าแล้วน้ำค่อยซื้อข้างหน้าและกัน เอายาริสไปด้วยดิแล้วจะใส่หมดไหมไม่รู้

18. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    สงใสไม่ได้ไปว่ะ
    เที่ยวเผื่อด้วยนะ

19. sophon bhudinantakul

252
    0
    0
    อ้าวอย่างนี้ก็หมดสนุกเลยดิ

20. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    จั้งซี่มันต้องถอน แน่ๆงานนี้กรั๊กกกกก

21. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไหวกันหรือป่าวพี่ๆทั้งหลาย

22. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    ขอดูก่อนนะครับรู้สึกว่าจะติดงานอะครับ.....แต่ยังงัยขอเช็คดูอีกทีนะครับแล้วจะบอกอีกทีนึงครับ.........

23. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    เอาน่า อยากให้ไปว่ะ ม่ะมีน้าก้อไม่หนุกหนาดิว่ะ:sad::)

24. win99

1,623
    12
    38
    ( . ) ( . ) :D:D:D

25. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    กู อุตส่าห์จ้าง โคโยตี้มาเพื่อมึงเลยนะเนี่ยไอ้ช้าง..............

26. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ใกล้จะถึงวันเสาร์แล้วนะคร้าบบบพี่น้อง...............

27. chang

4,985
    57
    48
    งั้นคงต้องไป ซะแล้วมั้งนี่ อิ อิ อิ เสียดายของ จาได้ไปเช็ค ก๊ากกกกกกกกก !!!!! :D:D:D:D

28. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    สงสัยผมจะได้ตามไปซะแล้ว...ติดงานอ่ะดิ

29. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    confirm นะครับ..พรุ่งนี้ 11.00 โมงเช้า

30. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ยอดทั้งหมดประมาณ 20 กว่า นะครับ....CONFIRM

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้