ฝากเนื้อฝากตัวครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kkict_1706, 3 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ผมน้องใหม่ ฝากตัวด้วย coupe ปี 2000 สีดำ อยุธยา ใครที่อยู่อยุธยาเข้ามาทักทายได้นะครับ อยากไป meeting ด้วยจังแต่ไม่รู้จักใครเลย แล้วช่วงเช้าไม่ว่างด้วยไปตอนบ่ายไดไหมครับ

2. kkict_1706

185
    1
    0
    ลืมแนะนำตัว ผมเอ็กซ์ ครับ
    mail [email protected]
    MSN [email protected] ออนทุกวันครับ มืดๆ ยังไงเข้ามาทักทายนะครับ ขอบคุณครับ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เอ็กซ์ เข้ามาพูดคุยบ่อยๆ มามีทบ่อยๆ เดี๋ยวก็รู้จักกันไปเองครับ
    ปล. ส่วนเรื่องมีทติ้งที่พูดถึง คงเป็นงานวีเทคปาร์ตี้ใช่ไหมครับ พวกเราอยู่จนมืดครับ มาได้ตลอดครับ :D:D

4. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับผม

5. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ยินดีที่ได้รู้จัก และ ยินดีต้อนรับสู่บ้าน Club Si ด้วยนะครับ

6. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    หวัดดีครับเอ็กซ์

JK ครับ อยู่ไม่ไกลกัน
    แถวอยุธยาเหมือนกัน
    สีดำด้วยเหมือนกัน

Mail มาคุยกันได้นะ: [email protected]

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีที่ได้รุ้จักงับป๋มๆๆๆๆ

ยังไงก้มามีทติ้งเลยครับ

พวกเรารักกัน ฉันพี่น้อง อิอิอิ

8. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ club Si นะครับ :D:D:D

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับจ้ะ ถ้ามีโอกาสก็มามีตติ้งด้วยกันนะคะ:D

10. kkict_1706

185
    1
    0
    ครับเดี๋ยว meeting จะไปแน่นอนครับ

11. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    x ไปพร้อมกันมั้ยละ ครั้งนี้ก็ครั้งแรกของผมเหมือนกัน ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้