ปกติพลุแดงเค้าแปะกันตรงไหนในรถครับ B14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pumkinseeds, 12 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    เมื่อวานไปคุ้ยๆที่ตลาดคลองถมมา ได้มา 2 อัน ว่าจะลองเอามาติดเล่นเทห์ๆ เลยมาถามว่าใครเคยติดม่าง ว่าเค้าติดกันตรงไหน

อ้อ โลโก้ SE R นี่เค้าซื้อกันแถวไหนอ่าครับ

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ตรงแถวๆ เท้าซ้าย ครับ ด้านข้าง คนขับ :D:D:D:D

3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ผมใส่ ข้าง ๆ ขา ซ้าย คนนั่ง :D

4. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ผมไม่กล้าใส่เพราะรถติดแก๊สคร๊าบ :D :D :D

5. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ด้านซ้าย ให้ไม่โดนแดด ความร้อน ไม่งั้น งานเข้า ++++

6. pumkinseeds

713
    9
    0
    งั้นไม่ติดดีกว่า เหอะๆ รถผมก็ตอดแก๊ซ แล้วก็ที่จอดรถตากแดดอีก มันจะบรึ้มเลยเหรอ

7. oetanoojj

oetanoojj New Member Member

238
    21
    0
    อ่าว ไอ้ตัวพลุมันจะเหมือนไม้ขีดไม่ใช่หรอคับต้องมีการเสียดสีทีปลายก่อนไฟถึงติดอะคับ
    ถ้าใช่มันน่าจะไม่ติดเองด้วยความร้อนจากแดดมั้งคับ

ใช่ป่าวไม่แน่ใจ ความเข้าใจส่วนตัวนะคับยังไงแก้ไขด้วยนะคับ เพราะดูมาเหมือนกัน อยากได้ๆๆ^_^

8. firstlp

firstlp New Member Member

6
    1
    0
    ใครมองหาเว็บบิตที่ครอบคลุมความต้องการของนักโหลดทุกด้าน อาทิ

ภาพยนตร์ DVD/ISO ภาพยนตร์ Hi-Def ภาพยนตร์ XviD/DivX ภาพยนตร์ Vcd Series Thai Series Asia Series Usa
    เพลงไทย เพลงสากล
    ศาสนา หนังสือ/สื่อการสอน MV/Live show Clip Video
    Template/Scripts
    Animation TV Shows Sport Picture
    Game PC Game (Non PC) Software (Windows)
    Software (AntiVirus) Software (Mac) Software (Linux)
    XXX H-Anime XXX H-Game XXX Manga XXX Japan (Censor) XXX Japan (Uncensor)
    XXX Western XXX Gay XXX Thai XXX Clip Other

เชิญครับ โอกาสไม่ได้มีตลอดนะครับ มาก่อนได้ก่อน คลิกเลยhttp://www.thailandtorrent.com/regis/freexthinker/1837fe01a55c2d7844898d6da06edf64/

9. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    จริงๆก็ติดได้แหละครับ เพราะถึงไม่มีแก๊สก็เจอน้ำมันอยู่ดี เพียงแต่หาตำแหน่งที่มันเหมาะสมก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร มีไว้เวลาไฟดับแบทหมดเเล้วต้องการแสงสว่างจริงๆก็น่าจะมีประโยชน์อยู่ครับ :D :D :D

10. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    เอาเป็นไฟฉายดีๆซักอัน ก็น่าจะอยู่นะครับ ไม่ใช้ก็แยกถ่านออกเก็บไว้

แต่ถ้าเอาเท่ๆ ก็จัดไปครับ ของพวกนี้มันไม่ติดไฟเองง่ายๆครับ

11. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    ติด ไม่มี อาจจะดังเป็น พลุ แตก เลยครับ
    แซว เล่น นะ

12. pumkinseeds

713
    9
    0
    เด็วเอาใส้ไปจุดเล่นที่ทะเลก่อน ค่อยเอาปลอกมาติดขำดีกว่า อิอิ จะได้เซฟๆ

13. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    เข้าท่าๆ ลองมั่งๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้