ถามหน่อยครับ เกี่ยวกับกุญแจ B13

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kooljo, 2 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    เผอิญ วันนี้ หยิบกุญแจรถอีกคันมาเสียบ.......... มันดันไขประตู B13 ได้ ?????

ผมต้องแก้ปัญหายังไงครับ แบบไม่อยากเปลี่ยนเป็นกุญแจพวกโซเล็กซ์ อะ .......

อยากได้ทรงเดิม เพราะซื้อประตูมา จะทำสีเปลี่ยนอยู่แล้วอะ แต่ก็อยากได้ กุญแจที่มันสามารถบิดเปิดเครื่องยนต์ได้ด้วย

วานกูรูแนะนำหน่อยนะครับ งบประมาณ ประมาณ 3000 บาท +/- ได้นิดหน่อยนะครับ

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ลำบากครับ รถคันนึง ต่อกุญแจ ชุดนึง ถ้าหลวม ก้อจบข่าว :)

3. kooljo

516
    18
    0
    แบบ เปลี่ยนศูนย์ได้เป่าครับ เฮียติ่ง แล้วราคาแรงมะ

เอสSUNNY-GA16 ถูกใจสิ่งนี้
  4. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    0 ก้อเปลี่ยน ไม่ได้ครับ ต้องซื้อประตู เชียงกง แล้วให้ร้านทำกุญแจ

ทำให้ใหม่ สำหรับเปิดประตู แต่ ตัวที่สตาร์ท ก้อยังเป็นตัวเดิม :)

5. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    จบข่าวก็มี การ์ตูนใช่ไหมพี่:D:D

6. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ติด Remote ก็เป็นอีกทางเลือกนะครับ

7. windy

windy New Member Member

74
    14
    0
    ถ้าเป็นของศูนย์มีแบบทั้งชุดน๊ะคับแต่ไม่รู้ว่ายังมีให้เบิกอยู่ป่าวของผมก็ไปได้ของบี12มาชุดนึงราคาก็ประมาณ3000กว่าบาทนี่แหละ

เอสSUNNY-GA16 ถูกใจสิ่งนี้
  8. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    :eek::eek::eek: :mad:

9. เอสSUNNY-GA16

เอสSUNNY-GA16 New Member Member

412
    153
    0
    ตามพี่เขาเลยคับ

10. kooljo

516
    18
    0
    ถามมาแล้วครับ ราคาศูนย์ ถ้า เอาเฉพาะ ตัวกุญแจประตู กับกุญแจ ประมาณ 3 พันบาท แต่ถ้าเอาคอพวงมาลัยด้วย 7 พันบาทครับ

สั่งแล้วต้องรอของด้วย

11. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0

ปู๊ดดดดดดดดด ผิด เด๋วนี้ไม่มีแล้วการ์ตูนน่ะ ต้องเป้นละคอนน้ำเหน่าหลังข่าวแระ:eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้