กระจกมองหลัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tonkun, 17 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    สอบถามเรื่องกระจกมองหลังกันนิดนึงครับ
    ตอนนี้กระจกมองหลังในรถผม มันไม่ล๊อก ไม่แข็งแล้วอ่ะครับ
    ขับไปซักพัก ก็คอตก ยิ่งจอดหรือขับรถกลางแดดแรงๆ ยิ่งย้วย หมุนได้ 360 องศา เลยทีเดียว
    ไม่รู้ว่าของเพื่อนๆ พี่ๆ เป็นหรือป่าว ?
    แล้วจะแก้ไขได้อย่างไรบ้างครับ หรือว่า ซื้อใหม่เท่านั้น ?

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับทุกๆ คำตอบ คร๊าบบบบ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    มันมีน๊อตขันอยู่ตรงด้านหลังของกระจกครับ

3. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    เด๋ว จะกลับไปลองขันดู
    เส้นผมบังภูเขา แท้ๆ
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้