รถวิ่งไม่ออกครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย NX_blue, 18 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NX_blue

NX_blue New Member Member

7
    0
    0
    ไม่รู้ว่ามันเป็นที่เครื่องหรือที่เกียร์ครับรถผมเป็นเกียร์ออโต้ คือว่าช่วงออกตัวมันจะอืดมากเลยแต่พอความเร็วเกิน120ก็วิ่งดีปกติ ลองเปิดแอร์แล้วเบิ้ลเครื่องรอบมันขึ้นช้าแล้วก็กระตุกยังไงไม่รู้ครับแปลกๆพอปิดแอร์รอบมันปกติ หรือว่าคอมแอร์มันไม่ตรงรุ่นครับเพราะของเก่ามันพังเลยไปหาของใหม่มาเทียบใส่อะคับคอมแอร์มันฉุดรอบเครื่องขนาดนั้นเลยหรอครับ ตอนปิดแอร์ขับมันออกตัวไม่พุ่งเลยอะคับมันค่อยๆออกยิ่งกดโอเวอร์ไดร์ฟยิ่งไปกันใหญ่เลยครับวิ่งไม่ออกรอรอบมากๆ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ

2. tomei5969

tomei5969 New Member Member

161
    1
    0
    มารอเป็นเพื่อนครับ

3. NX_blue

NX_blue New Member Member

7
    0
    0
    ไม่เห็นมีใครมาตอบเลยวุ้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้