พี่หม่อมตอบหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย j.p.a, 18 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. j.p.a

j.p.a New Member Member

63
    0
    0
    View attachment 1296726 อยากทราบว่าsr20จะเปลี่ยนหัว ฉีดเป็นของrb25detรถจะวิ่งดีขึ้นหรือเปล่าครับ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ใส่ทำไม..ใส่เพื่ออะไร..ใส่แล้วคาดว่าจะได้อะไร..อ่ะเจ้าโจ้..ไปทำอย่างอื่นดีกว่าไหม..แล้วตอนนี้ขยับไปถึงไหนแล้วล่ะ..อยากเห็นผลขึ้นผมว่าไปทำเฮดตามสูตรที่ท่านวินว่าไว้..อยู่ในบอร์ดนี้ล่ะลองหาดู..เห็นผลกว่า..หากจะเล่น..เล่นตัวรอบๆก่อน..อย่างแคม หาองศา 270 + ลิป12+..จะเห็นผลเวลาขยับได้อีกนิด..+จูนน้ำมัน S-ASC..จอฟ้าหรือ 5 ปุ่ม..ถ้าชุดใหญ่ก็ต้องมีเรคกูเรทอีก..รายระเอียดเยอะขี้เกียจแล้ว..เอ็งไม่โทรมาว่ะ..แล้วเจ้าเรื่อยๆโมดิฟาย..มันไม่แนะนำอะไรเหรอ..จะเอาแรงไปถึงไหน..วิ่งได้ 15กลาง แถมแฟนแกยังเอาไปจ่ายตลาดได้ด้วย..ยังไม่พอใจอีกเหรอ..ระวังมันเทพมากๆ..ล้อมันจะแตะพื้นไม่ได้น่ะ..แตะเป็นเสีย..แตะเป็นพัง..ยกขึ้นฮ้อย..ขึ้นหิ้งอยู่นั้นล่ะ..ขยับต่อมันจะเอาไปจ่ายตลาดไม่ได้เอาน่ะ:D:D:D..

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    น้องเค้าให้ท่านมาตอบ ....
    ท่านก็บ่นซะยาวเลยนะท่าน .. อิ อิ .. :D:D

4. j.p.a

j.p.a New Member Member

63
    0
    0
    เชื่อแล้ว

มันก็จริงที่พี่บอกไม่เปลี่ยนแล้วหัวฉีดเอาตังมาซื้อยีนร้านพี่หม่อมใส่ดีกว่าเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้