ขอคำแนะนำ Engine for E-Car

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Joe_922, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Joe_922

Joe_922 Guest

0
    0
    0
    E-Car วางเครื่องอะไร..? เหมาะสุดครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    เอาแบบไม่มีเทอร์โบนะครับ ขอบคุณครับ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ถ้าเหมาะสมกับe-car ตัวไม่โบ คงจะเปน 4G93 เครื่องตัวนี้จะวางอยู่ใน lancer ตัวGTI คับ

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    93 NA Twincam ที่ ตาเก่ง บอก ก้อ OK ครับ
    แต่ หายาก โค ตา ระ เลยครับ ราคาแพงเอาเรื่องเพราะความที่หายากนี่หละ
    แต่เครื่องตัวนี้ แรงดี แหล่มมม !!!!!

ส่วนผม แนะนำ เป็น 91 NA ตัว Twincam หายากเช่นกัน

งั้นเป็น 92 Cam เดี่ยว ล่ะกัน หาง่าย ประหยัด แถม วิ่งดีด้วย 1600 แคมเดี่ยว อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้