ถึงพี่เอก coupe ดำจ๊า~~~~

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Blackcoupe, 19 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    เมื่อวานก่อนมีรถมาบีบไฟสูงใส่ ตรงทางด่าวแจ้งวัฒนะ อย่าตกใจนะพี่
    ผมเอง พยายามจะทักพี่ 555

ไม่ได้ถ้าแข่งนะ :D:D

เห็นรถพี่แล้วคิดถึงรถผมเลยอ่ะ :cool:

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหมๆ กลับมาเล่นเลยสิน้อง :D:D
    ปล. แต่ตาเอกกดหนีใหญ่เลยอะดิ 5555

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ช่ายๆคับ เห็น บ่นว่าอยากกลับมาขับฝาแดงนี่คับซี คราวนี้เอา K20A เลย หรือไม่ก้อ F20C

4. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    อ๋อ น้อง C นี่เอง นึกว่า BM บ้าพลังจากไหน 55 เลยต้องรีบหลบใ ห้ :D
    ตอนนั้นเพิ่งกลับจากพัทยามาคับ เจอรถน้อง C ที่อู่สิงห์กับเจ้าของใหม่เหมือนกัน ยังสวยเหมือนเดิมไม่เสื่อมคลาย เห็นเอาคลัชมาเปลี่ยน พร้อมถอด fly wheel Toda น้ำหนัก 3 โลกว่าออก :confused:

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    รอต้อนรับกลับมานะครับ :D

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อิอิ หายหน้าไปเลยซีว่าง ๆ แวะมานอกรอบกัน

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^+^ กลับเข้ามาเล่นใหม่เรยง๊าบๆๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้