ร้านเครปที่อร่อยที่สุด

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 20 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    http://dhanlhaow.multiply.com/reviews/item/1

ร้านเครปที่อร่อยที่สุดในประเทศไทย

เขาบอกว่าแบบนั้น

2. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    อร่อยแต่รอนานมากๆๆๆ คิวนี้ยาวตามเก้าอี้ที่ให้นั่งรอนั่นแหละครับ:D

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ปะ เลี้ยงมั้ย อิอิอิ

4. thananonn

1,973
    34
    0
    พี่แจง เคยลองแล้วหรอครับ
    อร่อยจริงไหม แล้ว คุ้มกับการรอไหม :rolleyes:

5. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อยากลองกินจัง น่าจะอร่อยสุดๆ

Joice++Jum

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้าให้ไปรอนานๆ แล้วมีหญิงน่ารักๆ ไปนั่งคุยด้วย จะเป็นไงน้อ :D:D

7. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    นานจิงๆร้านเนี่ย ยิ่งดึกๆนะ นั่งรอจน สร่างเมาแล้ว สร่างเมาอีก ยังไม่ได้กินเลย

รอไม่ไหว ขับรถไปกินข้าวมันไก่เจ้อ้วนแทนกันก็ได้นะ ไม่ไกลจากโชคชัย4 เอิ๊กๆ แต่เครปป้าแกอร่อยจิงๆหอมมาก

8. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    มันนานมากแล้วนะร้านนี้ ตอนนี้ยังต้องรอเหมือนเมื่อก่อนอีกเหรอ
    ถ้านานเหมือนเดิม อย่ากินเลยค่ะ อร่อยขึ้นนิดเดียวแต่รอนานเกิ้น:D:D

9. thananonn

1,973
    34
    0
    ก็ว่างั้นครับ เอาร้านอร่อยน้อยกว่าหน่อยก็ได้ เอาเวลาไปทำอย่างอื่นได้อีกเยอะเลย

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ช่าย เวลาเอาไปสอดส่องๆๆคนอื่นได้อีกเยอะ ฮ่าๆๆๆๆๆ

11. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    เฟิร์ม นานจิง นานเกิน นานไป มีใบจอง กินโตเกียวดีก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้