ขับ R 11 ล่องใต้ ช่วงสงกรานต์

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Manee B., 15 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ขับ R 11 ล่องใต้ช่วงสงกรานต์ ไปเที่ยวเขื่อนเชี่ยวหลาน (สุราษ) ไปนครศรีธรรมราช และตรัง ตอนแรกคิดว่าจะไปไม่ถึง แต่ผิดคาด ถึงไหนถึงกันจริง แต่ตอนนี้ยังไม่ได้กลับ หวังว่าคงจะไม่มีปัญหาใดๆ นะ ใช้แก๊ส LPG มาตลอดทาง ปกติขับในกทม.1.5 นิดๆ แต่ฃับต่างจังหวัดกินประมาณ 1.3 นิดๆ เกินคาด เพื่อนๆในคลับ ไปเที่ยวที่ไหนกันมาบ้างครับ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไปนครฯ..อย่าลืมแวะไปทาน..ขนมจีนพรานยม..เน้อ..
    บอกเจ้าของเค้าได้เลยว่าขับ Presea มา..:D:D:D

3. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    สาวใต้สวยมั๊ยครับ

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    รถรุ่นนี้ดีจริงๆครับ ใช้ LPG ประหยัดมากๆ

5. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ไปเชียงใหม่มาครับ LPG เหมือนกัน

6. Manee B.

271
    0
    0
    เจ้าของเขาขับพรีเซียด้วยเหรอครับ แต่ผมยังไม่ได้เข้าไปในตัวเมืองเลย กลับ กทม. 18 นี้ อาจจะแวะไปดู

7. Manee B.

271
    0
    0
    ตอนแรกก็ไม่ค่อยเชื่อนะ เจอกับตัวเองต้องเชื่อจริงๆ

8. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เปล่า..ลูกชายเจ้าของเค้าอยากได้อ่ะ..อยากมาเข้าร่วมก๊วนก่ะเราอ่ะ..:D:D:D..ไปนครฯไม่ได้แวะไปชิมขนมจีนพรานยม..เหมือนไปไม่ถึงนครฯ...555...ว่าเข้าไปนั้น..มีโอกาสลองแวะไปครับ..เมนูแนะนำ..นอกจากขนมจีน สารพัดน้ำแล้ว..นี่เลยห่อหมกหม้อดิน..ของเค้าดีจริงๆ..ไปล่ะ..ไปเบิกค่าโฆษณาดีก่า..:D:D:D

9. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ทำงานอยู่นครฯเหมือนกันครับ ...

............... นครราชสีมา ..........

:D

10. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ถ้าผ่านแถวชะอำ หัวหินหรือแถวเพชรบุรี เห็น R11 สีทองมีสติกเกอร์คลับล่ะทักทายกันได้นะครับ

11. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เสี่ยเอ ... ไปอยู่แถวนั้นตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ , เผื่อไปเที่ยวจะได้โทรหา :D

12. Manee B.

271
    0
    0
    น่าเสียดาย สุดท้ายก็ไม่ได้ไปจริงๆ แต่ไม่เป็นไร เดือน ก.ค. คิดว่าจะกลับบ้านที่นครฯ อีก คราวนี้จะไม่พลาดอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้