ไฟท้ายอย่างนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Chay_coupe, 18 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    สงสัยมานานแล้วว่าหาซื้อได้ที่ไหน :p
    แล้วใช้ไปนานๆแล้วมันจะหมอง+น้ำเข้าไหมครับ
    http://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=C26090142&row=2

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เคยเห็นนะแต่ไม่แน่ใจนะว่าจะใช่หรือปล่าว แถวๆหลังตึกศรีวรจักร-คลองถมน่ะ
    อาทิตย์นี้วางๆลองไปเดินเล่นดูนะครับ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ^
    ^
    ตามนั้น มีแน่นอน

4. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    แนวนี้ร้านบนห้างแหลมทองระยองก็มี หรือสั่ง monto ก็น่าจะได้ครับ สวยดี

5. Chay_coupe

147
    11
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ เดี๋ยวต้องไปเสาะหาซะหน่อยแล้ว

6. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    แนวนี้หาไม่ยากหลอกคร้าบบบ ติดต่อ 2driver ก็น่าจะสั่งได้ไม่ยาก

ปล.ถามจิงๆ อยากใส่จิงๆเหรอ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2009
  7. Chay_coupe

147
    11
    0

อยากใส่จริงๆคับพี่โส ส่วนใหญ่จะเจอแบบขาวใสไม่ค่อยชอบอ่ะครับ ความจริงขาวแดงก็สวยดี ส่วนตัวก็ชอบอยู่แล้วแต่แฟนอยากได้แบบโดนัท ( บ่นตลอดว่าไฟท้ายไม่สวยอยากได้แบบกลมๆ ) แต่คงต้องรอหลังจากที่เก็บตังค์ซื้ออ๊อกซิเจนเซนเซอร์ก่อนหน่ะครับ คิดว่าปลายปีนี้แหละจะหามาใส่สับกับขาว-แดง :D ขอบคุณพี่โสที่แนะนำมากครับเดี๋ยวจะเอาจริงๆแล้วค่อยไปติดต่อที่2Driverอีกที
    ปล.ถ้ามีขาว-แดงไฟLEDหล่ะก็แจ๋วเลยแต่เคยถามร้านที่รับทำที่กทม.เค้าบอกว่าทำไม่ได้เพราะมันแกะไฟท้ายมาไม่ได้เลยพับโปรเจ็คนี้ไป:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2009
  8. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ไม่อยากทำให้ลังเลเลยครับ อิอิ แต่ความเห็นส่วนตัวของเดิมๆ ขาวแดงนั่นสวยกว่านะครับ แตกไปหาของยังยากเลยอ่ะ ผมยังคิดเลยถ้าใครจะมาชนท้ายให้เอากันชนไปล่ะกัน อย่าถึงไฟท้ายเลย :sad:

แต่ยังไงก็ตามใจเลยครับ แต่งตามที่มะเอียชอบ......เอ้ย !! เราชอบดีที่สุด :p :p

9. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    สั่ง แบบนี่ได้ ไม่รู้สนใจ หรือเปล่างะครับ

มี 2 สี ดำ-แดง กับ แดง-ขาว

อื่นๆ เดี๋ยว ลองหามาลงรูปให้ครับ

10. yu yu u12

882
    36
    0
  11. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    พี่หึ่ม ไฟท้าย ดำ-แดง
    นีประมาณเท่าไหร่หรอครับ สวยดี

12. Chay_coupe

147
    11
    0
    ผลิดที่USAเหรอครับ?? สนใจมากรบกวนแจ้งราคาด้วยครับ
    ปล.ขาว-แดงหายากจริงๆเหรอครับผมนึกว่าเบิกศูนย์ก็ได้นะนี่

13. coupe4wd

872
    18
    0
    โอวว...อยากได้แบบนี้มั่งครับ
    หาได้ที่ไหนเนี่ย

14. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ++!!!++

สวยจังคับ ราคาค่าตัวเท่าไหร่เอ่ย

15. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    พี่หึ่ม บอกราคาน้องด้วยๆๆๆ ดำ-แดง โดนมากมายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. papaman

papaman New Member Member

53
    4
    0
    ููู ^
    ^
    ^
    ^ เห็นด้วยๆ กับหลายๆท่าน แดง-ดำนี่ท่าทางจาเข้ากับรถสีดำเนอะ

17. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อุ อุ ดำแดง สวยๆ จัดเลยครับ :D

18. yu yu u12

882
    36
    0
    ของ ต่อ 1 set ไฟ ท้าย มีประมาณ 6000-5500 บาท

ทั้งนี้ ทั้งนั่น ราคา จะถุก ลง เมื่อมีจำนวน ง่ะครับ

ค่าส่ง + ภาษี มันแพง แต่จะพยายาม หา ช่องทาง ให้ได้ ราคาให้ครับ

ผม เข้าใจ คนซื้อ ก็ อยาก ให้คน ซื้อเขาใจ ฝั่งคนขายเช่นกันครับ หุหุ

19. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    ดำแดงสวยอะ

20. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ดำ-แดง สวย สุดๆ

21. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เห้อภาษีนําเข้าแม่มแพงด้วยสิอ๊าก เ
    คยเอาโคม spec us มาให้เพื่อนหิ้วให้ ไม่โดนภาษีนี้ไม่กี่พันเอง ถูกกว่าซื้อบ้านเราซะอีก แต่ถ้าโดนภาษีก่ะค่าขนส่งนะ อ่วม- -*

22. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ชอบแดงดำเหมือนกันคับ

Joice++Jum

23. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ไฟสวยคับผมชอบLEDคับ

24. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    ดำแดง ลองไป พ่นดำ ทับขาว อันเดิม ดูสิคับ อาจจะเหมือน หุหุ -*-

25. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ดำแดงหล่ออ่ะ

26. coupe4wd

872
    18
    0
    อยากได้ซักชุดนึงครับ
    จิงๆนะ :D

27. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    อยากได้เหมือนกัน

28. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    อยากได้ๆๆๆ

29. Chay_coupe

147
    11
    0
    อยากได้ทั้งสามชุดเลยอ่ะครับ (โลภ) อิ อิ ถ้าสั่งเข้ามาจริงๆน่าจะขายดีนะครับ ผมคนนึงแหละที่จะซื้อให้ครบ3ชุดเลย ถ้ามันถอดใส่เองไม่ยากอ่ะนะ -____-

30. coupe4wd

872
    18
    0
    สั่งมาขายเร้ยยย
    รออยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้