'วิธีตรวจความบริสุทธิ์ของผู้ชาย'

การสนทนาใน 'TOMARU' เริ่มโดย ktp_cu, 20 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ktp_cu

ktp_cu New Member Member

476
    3
    0
    วิธีตรวจความบริสุทธิ์ของผู้ชาย'

เด็กสาวที่แสนจะเรียบร้อยและเป็นคนตรงอย่างเด็ดขาด

กำลังจะเดินทางไปเมืองใหญ่

ก่อนเดินทาง

มารดาได้ให้คำแนะนำบางอย่างเกี่ยวกับวิธีพิจารณาชายหนุ่มคนที่คู่ควรจะแต่งงานด้วย

ว่าจงทำตามคำแนะนำต่อไปนี้ คือต้องเป็นผู้ชายที่
    ' ไว้ใจได้' ........ ไม่ฟุ่มเฟือย'

และต้องเป็นหนุ่มที่ยังคงความ 'บริสุทธิ์'

เด็กสาวจดจำคำแนะนำติดตัวไป

สองสามเดือนต่อมา

เด็กสาวเดินทางกลับบ้านเพื่อขอให้มารดาอวยพรสำหรับงานแต่งงาน

แม่คะ
    หนูพบผู้ชายที่เหมาะสมตามคำแนะนำของแม่เปี๊ยบเชียวค่ะ

สามีในอนาคตของหนูเป็นคนที่ไว้ใจได้

เพราะเมื่อเราออกไปเที่ยววันหยุดด้วยกันวันหนึ่ง
    เขาเอาใจใส่หนูดีมาก

ไม่วอกแวกเลย
    ถึงแม้จะมีผู้หญิงหน้าตาสะสวยมากมายแถวนั้น' <

ถือว่าไว้ใจได้ ใช่ไหมคะ' มารดาก้มศีรษะเห็นด้วย

จากนั้น เนื่องจากเราเที่ยวกันดึกไปหน่อย
    แล้วฝนก็เริ่มตกหนัก

เขาเลยตัดสินใจพักค้างคืนที่โรงแรม เขายังแนะนำด้วยว่า

เพื่อไม่ต้องใช้จ่ายเงินให้มากเกินไป

เราควรใช้ห้องร่วมกันจะดีกว่า'

เขาไม่ใช่คนฟุ่มเฟือยเลยใช่ไหมคะ'

เป็นครั้งที่สองที่มารดาก้มศีรษะเห็นด้วย
    แต่มีแววเอะใจเล็กน้อย

และในที่สุดค่ะแม่ หนูก็รู้ว่าเขาบริสุทธิ์!'

หนูรู้ได้อย่างไรจ้ะว่าเขายังบริสุทธิ์อยู่'
    มารดาถามเร็วปรื๊อ

ก็สิ่งนั้นของเขาใหม่มากเลยค่ะ

ยังห่ออยู่ในถุงพลาสติกเรียบร้อยเชียวนะคะ ....

2. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    อืม ..... จริง :welcome:

3. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    กรรม...

4. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    กรรมด้วยคน :D

5. NuKa+E_Evo

NuKa+E_Evo New Member Member

491
    1
    0
    ว๊าววววว

6. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    คนข้างบนนี่คุ้นๆนะ .... :welcome:

7. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    ไปยุ่งไรเค้าวะ....

8. koke

koke New Member Member

52
    0
    0
    อย่างพี่เนี่ยก้ยังบริสุทธิ์นะ อิอิ5555555

9. ktp_cu

ktp_cu New Member Member

476
    3
    0

จิงเหรอพี่ ฟ้องเจ้

10. NuKa+E_Evo

491
    1
    0
    แหะๆๆ หวัดดีค่ะ น้องหน้าใหม่ค่ะ 555555555+

11. NuKa+E_Evo

491
    1
    0
    ยางไม่ได้ยุ่งไรกะพี่กล้วยเลยพี่บิ๊ก...5 5 5+

12. กล้วย910

3,146
    41
    48
    แต่บิ๊กอ่ะ ชอบยุ่ง ... :welcome:

13. NuKa+E_Evo

491
    1
    0
    ฮ่าฮ่า...

14. PaPaMidnight

1,060
    11
    0
    อ้าวๆ............เดี๋ยวพ่อไปเยี่ยมถึงร้านเลย.....

15. NuKa+E_Evo

491
    1
    0
    ไปเยี่ยมทำไม พี่บิ๊ก คัยป่วยหรอ...

16. กล้วย910

3,146
    41
    48
    กล้าๆหน่อยเหอะบิ๊ก เดี๋ยวปั๊ดสั่งให้คนที่ร้านเล่นซ่ะให้ท้องแตกเลยนี่ :welcome:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้