...ลงรูปช้าไปนิด มาแสดงความยินดีย้อนหลังที่นี่อีกครั้งครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Bank blue coupe, 29 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    รูปถ่ายในงานแต่งงานพี่ปอมครับ เมื่อวันที่ 19/4/2552 (ครึ่งเดือนแล้ว)
    ยังไงมาแสดงความยินดี ย้อนหลังที่นี่อีกรอบแล้วกันครับ

ปล. น้องวาถ่ายรูปเล่นในงานด้วย จะเอารูปทางไหนดีหว่า:)

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    :D:D:D:D:p

3. Bank blue coupe

758
    3
    0
    มาเก็บตก รูปน้องวากับเพื่อนบ้าง (จำชื่อไม่ได้อ่ะ:p)....ลงนิดหน่อยนะ ถ้าให้เพิ่มก็บอก:D

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    โหห สวยๆทั้งนั้นเลย
    ผมไม่รู้จักแต่ก็ขออวยพรให้มีความสุขกันตลอดไปครับ

มีไรก็ให้อภัยกันนะครับ :D

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    meeting นักซิ่งไปในตัว

6. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ยินดีกับคู่บ่าวสาวด้วยครับ

ปล..รูปที่ถ่ายมาสวยมากครับ
    มุมกล้องไม่ธรรมดาเลยนะเนี่ย สุดยอด :D

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

8. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ขอแสดงความยินดีกับบ่าวสาวด้วยครับ
    ปล.
    วาสวยเซ็กซี่มากๆๆ ขอค่าชมด้วย 200- อิอิ ^^

Joice++Jum

9. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ถ่ายรูปได้สวยมากๆครับ

10. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ปล. พี่แบงค์ถ่ายรูปสวยเหมือนเดิมเลยนะครับ :D

11. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยงับป๋มๆ

12. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    พี่วาสวยนะเนี่ยยยยยยยยยยย
    ตอนแรกบูมว่าจะไป (รุ้จักกับน้องพี่ปอมอะ)
    แต่ไม่มีชุด 5555555

ปล.สวยคะสวยยย อิอิ

13. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    ^ ไปยุ่งไรกับงานพี่เค้า บร้าป่าวน้องสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอิ๊กๆๆๆ อยุ่บ้าน ทำไร่ทำสวน ขุดดินไปอะดีแล้วน้องสาวๆๆๆๆ อิอิ

14. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

รูปสวยมากกกกก ฮาๆๆ:D เมื่อไหร่จะได้มีงานแบบนี้กับเค้าบ้างนะ อิอิ

พี่แบงค์ขอบคุณคะสำหรับรูปสวยๆ ส่งมาเมลล์วาก็ได้พี่ [email protected]

เสียดายตอนพี่เต้โยนช่อดอกไม้ วาไม่ได้เลย โยน 4 ช่อ ผู้ชายคว้าไปได้ 3 ช่อ

แมร่งจะมาแย่งทำไมเนี้ย:mad: ถึงได้ไปก็ยังไม่มีเจ้าบ่าว ช่างมันเถอะ เหอะๆ:D

15. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ยินดีกับคู่บ่าวสาวด้วยครับ
    ช่างกล้องนี่ก็นะ........มุมกล้อง สุดยอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้