LOGOที่จะปักเสื้อมาแล้วนะคับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย pep, 20 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ท่านใดสนใจเสื้อคลับ ช่วยระบุไซด์ให้ผมหน่อยนะคร๊าบบบบ

รายละเอียดคร่าวๆ คือ
    เป็นเสื้อโปโลสีขาว ปักโลโก้ที่หน้าอก กับชื่อเล่นที่แขน
    หน้าตาโลโก้คล้ายๆในรูปเลยนะคับ

โดยจะแก้จากracingweb.net/clickclub เป็น rcweb.net/clickclub
    วงกลมจากสีน้ำเงินก็จะเป็นสีดำคับ
    ท่านใดสนใจจะเพิ่มเติมในส่วนใหนหรืออยากได้แบบไหนแก้ไขส่วนใด
    เสนอความคิดเห็นมาได้เลยนะคับ

ราคาคร่าวๆประมาน300คับ

รายละเอียดต่อไปรอพี่หนุ่มมาชี้แจงนะคร๊าบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 เมษายน 2009
  2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    Name SiZe
    บีม S
    เก่ง M
    พี่อาท XXL
    พี่แบงค์ XL
    พี่เอก XL
    แตม L
    พี่เอิร์ท(ตำหมาก) L
    พี่หนุน L
    พี่เอิด(อวบ) L
    ช้าง XL

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 เมษายน 2009
  3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    พี่ไซย์เดียวกะหนุ่ม วันนี้คุยรายละเอียดกะหนุ่มไปพอประมาณครับ ยังไงรอดูรูปจากหนุ่มนะครับ

4. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    รอดูครับ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    L ด้วยคน

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    ตัว R ตรงกลางผมไม่ค่อยชอบเลยอ่ะครับ ขอเป็นอย่างอื่นได้ไหม แต่ไม่รู้จะเอาเป็นอะไรดี ใครช่วยคิดหน่อยก็ได้นะครับ

7. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    สั่ง S เขาจะด่าว่าบ้าป่าวหว้า - -* งั้น สั่ง สุดยอด เสื้อ 1ตัว XL พองิ - -*

ว่าแต่ม่ะมีนายแบบ สักคนเหรอ จาได้รู้ ว่า เสื้อ มันใหญ์ เล็ก แค่ใหน -..-

8. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    CCR ไหมล่ะครับ Click Club RAcing WEb ตรงตัวดี...

9. polapo

polapo New Member Member

24
    0
    0
    ขอบคุณครับ

10. polapo

24
    0
    0
    แบบเสื้อเต็มๆจะโพสให้ทุกท่านชมกันในวันที่26/04/52ครับ
    รอสรุปแบบวันศุกร์นี้ครับ

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    ตรงตัว R เอาเป็น ปีกนก สัญลักษณ์ของฮอนด้าครับ สีแดงครับ

แค่ปลีกนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 เมษายน 2009
  12. polapo

24
    0
    0
    ok.ครับท่านพี่ใหญ่[/แล้วจะจัดการแก้ใหม่ให้ดูพรุ่งนี้เลยครับ
    วันนี้งานเยะB]

13. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    ผมว่าเอาแบบเดียวกับสติกเกอร์ ดีป่ะ

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เก่ง เอาโลโก้ สติ๊กเกอร์ คลับดีกว่าไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้