โลโก้เสื้อล่าสุด

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย polapo, 23 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. polapo

polapo New Member Member

24
    0
    0
    สรุปแบบตามคำขอ ของสมาชิกออกมาได้แบบนี้

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    แปลกๆนะ

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ถ้าเอาแบบนั้นค่อนข้างแปลกๆครับ ลองเอาแบบผมไปพิจารณาดูนะครับ
    1.ปีกอยู่เหมือนเดิมสีเดิม
    2.logo ครับ เอาพื้นดำออกทั้งหมดและ เหลือไว้แต่ชื่อคลับเท่านั้นครับส่วนฟ้อนก็เป็นแบบเดิมครับ
    3.ย้ายชื่อเว็บมาปักที่แขนเสื้อแทนครับ หรือ จะไม่เอาชื่อเว็บเลยก็ได้ครับ

สมาชิกคนอื่นโปรดลงความคิดเห็นครับ

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เอาไงเอากัน

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่ต้องมีปีกนกก็ได้ครับ

โลโก้ คลับเรามันสวยอยู่แล้ว

6. polapo

polapo New Member Member

24
    0
    0
    แบบที่แก้แล้ว คับ

7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้