อยากทราบตำแหน่ง ECU

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย birdkungcub, 21 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    อยากทราบตำแหน่งของ กล่อง EUC EK LEV. คับเพราะผมเปิดฝาฝั่งข้างคนนั่งเพื่อจะ Check
    Code แต่หากล่อง ECU ไม่เจอเจอแต่ที่ Check Code

2. Egsport191

Egsport191 New Member Member

97
    22
    0
    กล่อง ECU อยู่ตรงที่เก็บของฝั่งคนนั่ง ต้องเปิดออก แล้วจะมีสักหราดปิดอยู่ครับ

3. sixthgraph

sixthgraph New Member Member

71
    9
    0
    ถ้าจำไม่ผิดน่าจะอยู่หลังเก๊ะเก็บของนะครับ

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    กล่องยาว อยู่หลังเก๊ะฝั่งคนนั่งครับ แต่ไม่ต้องเอากล่องลงมาก็น่าจะเห็นปลั๊กสำหรับเช็คโค๊ดนะครับ

5. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    กล่องที่มีสายไฟเยอะๆช่ายมะครับ ขอบคุณทุกๆคำตอบด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้