p4ep4o : อยากติดพวงมาลัยเพาเวอร์ อยู่แถวรามอินทรา+ลาดพร้าว ขอราคาด้วยนะขอรับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย p4ep4o, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p4ep4o

p4ep4o New Member Member

10
    0
    0
    พึ่งได้ MTX-94 มาเดิมๆทั้งคัน
    ไม่มีพวงมาลัยเพาเวอร์
    ไม่มีเทอร์โบ
    .....
    แต่ตอนนี้....อยากติดพวงมาลัยเพาเวอร์ก่อนแล้ว
    ค่อยขยับไปเล่นอย่างอื่น

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ใครอยู่แถวรามอินทราแนะนำหน่อยนะครับ

3. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ผมว่าลองเอา Rack รถตู้หัวจรวดมาแปลงใส่ดูซิครับ
    เขาว่าขับเนียนกว่า กระปุก เยอะ ถ้าเก็บงบได้จะ เอากระปุกเพาเวอร์ ออกวาง Rack เหมือนกัน

4. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ร้านที่มีชื่อเสียงทางด้านนี้ ทำพางมาลัยพาวเวอร์โดยเฉพาะลองไปแยกดินแดงเลยครับอยู่หัวมุมแยกเลย ขาออกนะครับ
    เท่าที่ทราบประมาณ8000-10000มั่งครับ แล้วแต่รุ่นรถนะครับ

5. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ชื่อร้าน ดาวดินแดงคับ
    ผมก็ไปทำที่ร้านนี้มาคับราคา 12000 บาทถ้วนคับ
    รับประกัน 1 ปีคับ ดีคับผมใช้มา 2 ปีกว่ายังไม่มีปัญหาเลยคับ

6. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38

ตามนั้นเลย

ผมก็ทำที่นี่คับ

7. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    น่าสนใจครับ พี่หนุ่ม พอมีรายละเอียดการแปลงไหมครับ งบอยู่ประมาณเท่าไหรคับ

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามข้างบนเลยคับ

9. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ผมอยู่แถวรามอินทราคับ แต่ไม่รู้ว่มีที่ทำที่ไหนอ่ะคับ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ ผมอยู่แถว กม.2 คับ เจอกันทักได้นะคับ

10. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ผมเคยเห็น ของน้าหนุ่มโคราช ณ.ClubJZ แกใช้ใส่ MTX อยู่น่าสนใจมาก
    ยัง Save รูปไว้ เดี๋ยวหาเจอจะเอามาให้ดูครับ

เอารูปไปครับ ขอบคุณ น้าหนุ่มโคราช ณ.ClubJZ ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 เมษายน 2009
  11. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เอาแล็ครถตู้หัวจรวดมาแปลงใส่ ค่าแร็ค 5000 บาทที่เคยถามนะครับ แต่ต้องหาร้านแปลง เท่าที่ดูไม่ยากครับ แต่ถ้าจะให้ชัวต้องไปหาพี่หนุ่มที่โคราชโน้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้