อยากทราบวิธีถอดแผงข้าง หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mr_tor, 28 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr_tor

mr_tor Member Member

101
    0
    16
    อยากทราบวิธี ถอดแผงข้างประตู หน่อยครับ กลัวมั่ว ๆ งม ๆ เดี๋ยว หัก
    เนื่องจากประตู ด้านซ้ายฝั่งคนนั่ง มีเสียงดัง แก็ก ๆ ตลอดเวลาวิ่ง จะลองถอดมาดูหน่อยครับ
    ถ้าเอามือไปดันแผงประตู ก็เงียบ จะเป็นที่ Clip lock ประตู หรือ แผงข้าง ก็ไม่แน่ใจ แต่จะลองถอดมาดูก่อนว่าหายเปล่า

ถ้าใครเคยมีอาการแบบนี้ รบกวนบอกหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

2. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
  3. mr_tor

mr_tor Member Member

101
    0
    16
    ขอบคุณครับ แต่ มีคำแปลไทย บ้างไหมครับ ถอดแต่แผงข้างไหนอ่ะครับ

4. แล้วถ้ากระจกมันดังแก๊กๆๆ
    ที่ความเร็วประมาณ 100 จะแก้ไขยังไงครับ
    รบกวนผู้รู้นิดนึง

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ชัดเจนครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้