มอเตอร์ไซล้ม คัยไม่ช่วยก็บ้าแล้ว

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ลองมาดูค้าบบบบบ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ... Good job!!!....555+

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ทีทายหวย ดั้นไม่ถูก (ขอโทษนะพี่ถ้าไม่สุภาพ) กรูว่าแล้วคนแรกต้องเป็น.......... เหอๆๆ แซวเล่นๆก๊าบบบบบบ

4. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    โอ้วววววว แม่เจ้าาา คุณโบเข้ามา ร...ร...เร็ววว

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

...ก้อทั้งวันออนอยู่คนเดียวอ่ะนะ...รู้อยู่แล้วอ่ะ....ไม่เข้ามาเดี๋ยวจะหาว่าไม่สนใจ...เชอะ...

6. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    5555 ขอบคุณค้าบที่สนใจกระทุ้น้อง เหอๆๆ เดี๋ยววันพรุ่งนี้จัให้อีกซัก 3 กระทู้เด็ดจ้า

7. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .......สงสัยไร อย่างนะ ว่า ทำไม สาวๆแบบนั้น ถึง มา ขี่มอไซ รุ่นนั้นอ่ะ(รุ่นไรจำไม่ได้) ทำไม ไม่เป็น พวก มิโอ้ ฟีโน่ ไรพวกนี้ อ่ะ สงสัยๆ :confused::confused::confused:

แต่ โนตม ได้ใจ อิอิ:D:D:D

8. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    สาเหตุของรถล้ม น่าจะเกิดจาก รับน้ำหนักไม่ไหวนะครับ :D

9. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    โอ้ว..ดู น..น..น่อง.....น้องเค้าดิ...อะโห...จะเป็นแผลหรือเปล่า...ใหญ่ซะขนาดนั้น
    เอ้ย..ทำไมน้องอยู่สูงจัง
    5555

10. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ผมว่าน้องเค้าเป็นแผลที่ปอด กะลังจะขับรถไปอำเภอโคกสูงนะครับ เหอๆๆ

11. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เออ..จ๊อบมันคิดได้เว๊ยยย

12. God level

1,028
    14
    38
    ...คือเรื่องจิงๆมันคืออย่างงี้นะ......คือพี่ก๊อบเขาเลี้ยวพาน้องคนนี้เข้าโรงแรม....(มอมมา)....แล้วพอน้องเขารู้สึกตัว...เขาก้อเลยวิ่งหนีออกมาจากม่านรูดอ่ะ....ด้วยความตกใจ...เลยวิ่งข้ามถนนไม่ดูรถ....มอไซด์เลยมาชนเข้า....ในขณะที่พี่ก๊อบวิ่งตามมานั้น...พอเห็นที่เหตุเกิดเหตุคนเยอะเข้า....ก้อเลยแฝงตัวหลบหนีไปได้.......เรื่องก้อมีอยู่เท่านี้แหละคับ....จบ!!!5555+

13. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ตานี่ก็ช่างคิดกว่าน้องอีกนะนี่ เหอๆๆ

14. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ถ้าเจอคนล้มผมไม่ช่วยครับ แต่จะเข้าไป ซ้ำ ซ้ำ ซ้ำ แล้วก็ ซ้ำ ซะให้เข็ด

15. pat_cm

pat_cm New Member Member

25
    0
    0
    ผมคงรีบ.......ช่วยเลยแหละ แต่กลัวอุ้มไม่ไหวอะ กลัวหนัก (อก)อิอิอิอิอิ แต่ถ้าอย่างงี้นะ หนัก ก็หนัก เหอะ ๕๕๕๕๕๕

16. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    สรุป..ไอ้คนชนมันก็ไอ้โบว์นั่นแหละ หลังจากชนแล้วมันก็มาพาน้องเค้าไปโรงพยาบาล น้องเค้าก็เรียกค่าเสียหายนะ

แต่โบว์ว่าไม่มีเลยรับเลี้ยงเฮ้อ จริงๆอยากได้นานแล้วไงพี่ดันพาไปโบว์มันก็ตามมาไง (เรื่องนี้คิดเก่งจังว่ะ)

17. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เออ เอากันเข้าปะ คลับเรา น่าจะไปเรียนสร้างหนังเนอะ แต่หนังแนวพิศาลนี่ต้องยกให้คิม โหดโครต เหอๆๆ

18. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    แนวไหนว่ะ เอาจูบ ดูดตบ เงี้ยหรอ

19. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    แนว จูบตูด จูบตูด ต่างหากครับ

20. God level

1,028
    14
    38
    ...ตบ..จับ...ขย้ำ..ขยี้.....บดบี้...อื้อฮือ...

21. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาา ซิ้ดดดดดดดด ....... โอวววว รับไม่ด๊ายยยยยย เหอๆๆ

22. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    แนวนี้มันแนวของโอม ม่ายช่ายหรอคิม หรือว่าเปลี่ยนใจค้นพบตัวเองแล้วแบบชลิต ครับคิม 555+

23. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    กินยาแก้สิวมากไปป่าวโบว์:D:D:D

24. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    รับไรไม่ได้จ๊อบ ว่าแต่กระทู้งี้โอมมันไม่มาเลยว่ะ สงสัยไม่ใช่แนวมัน 555+

25. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ชอบมุขนี้จริง ๆ ครับ...โดยเฉพาะ อำเภอ..มันเป็นอย่างนั้นเลยหรอ

นั่น....กล้าคิ๊ดเน๊อะ.....แต่ก็..คงจริงครับ
    นั่นไง....บทสรุปของเรื่องทั้งหมด....

26. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ใหญ่จังครับ ท่าทางจะเจ็บใจมากๆๆๆ

27. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    อากาศมันร้อนครับ คิดอะไรมาก

ใส่เสื้อผ้าต้องระบายอากาศกันบ้าง

28. mr.prasanai

mr.prasanai New Member Member

193
    2
    0
    อาการหนักหน้า เลยล้มป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้