สงกรานต์ไปไหนกาน

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 2 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    สงกรานต์นี้ไปไหนกานบ้างมาแจ้งแถลงไขกานหน่อยดิ ส่วนผมไปบุรีรัมย์เปอร์

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ปายเที่ยวทะเลใต้คับ นครศรี สุราษ กระบี่ คับ เหอๆๆๆ

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ผมจาขับ505ไปเที่ยวลาวครับ

4. TUM@505

TUM@505 New Member Member

29
    0
    0
    ไปบุรีรับย์ผ่านสีคิ้วก็แวะพักรถที่อ่างสับประดู่ก่อนก็ได้นะคับ อากาศดีนะคับอาหารอร่อยราคาพื้นบ้านคับ อิอิ จะได้มีแรงเดินทางต่ออะคับ

5. soda_za

518
    5
    0
    แล้วเต้ข้ามฝั่งไหนละ หนองคายหรือมุกดาหาร ตอนที่พี่ไปพี่ข้ามทางมุกดาหาร(ขอบอกสาวลาวน่าฮักวะ) งุงิงุงิ

6. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    อย่าลืมพาสาวลาวมาฝากมั่งนะครับ เต้ :D

7. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ไปเชียงรายครับ ทำ 505 ให้น้าตึ๋งดูแลครับ อิอิ

8. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    โหย..505ไปลาว.....ใจถึงว่ะเต้.....ไปเสียผีช่ายป่ะล่ะ....5555+

9. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    กลับไปเที่ยวบ้านที่เชียงใหม่ครับ ไม่ได้ไปมานานมากละ

10. te_uan

708
    25
    18
    ผมเข้าทางหนองคายครับ...........อิอิ..........หลงรักสาวเวียงจันทร์

11. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แนะนำให้น้องเต้ดูหนังเรื่อง...สบายดีหลวงพระบางก่อนเน้อ....เพื่อให้เข้ากะบรรยากาศ......55555+

12. te_uan

708
    25
    18
    ผมดูหลายรอบแล้วอ่าครับพี่........อิอิ.......เรื่องนี้จุดประกายผมเลยอ่าครับ:)

13. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    มะได้ปายหนายครับ....อยู่เมืองกรุงเก่า ก๊งเหล้า เคร้า น้ำสงกรานต์...อิอิ

ว่าแต่ว่า...ลาวเนี่ย..ขับรถนานไหมครับเต้......อยากไปบ้าง ต้องใช้ค่าใช้จ่ายยังไงอ่ะคับ

14. God level

1,028
    14
    38
    ยังไม่มีที่ไปเลยกรู....สงกรานต์RCA แน่เลยปีนี้.....5555+

15. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    มะมีคราย ลง ใต้ กับ ผม บ้างเลย เหรอ เหอๆๆๆ

16. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    แหม๋ น่าอิจฉากานเจงๆ
    ได้ไปไหนต่อไหน
    ผมไปไหนไม่ได้เลยอ่าค้าบ
    คลัชใหม้ -*-
    ยังงัยขอให้เดินทางกันปลอดภัยนะค้าบ

17. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เย้..ปลอดภัยนะคร๊าบ อยู่บ้าน...ทั้งวัน..ทุกวัน..คริคริ

18. te_uan

708
    25
    18
  19. soda_za

518
    5
    0
    น่าเที่ยวมากเลยเต้อิจฉาจังวะ มีโอกาสต้องไปทางหนองคายบ้างแว๊ว ปล.มีเพื่อนสาวลาวแนะนำบ้างไม๊ งุงิงุงิ

20. te_uan

708
    25
    18
    ต้องลองครับพี่......มันมาก....เพื่อนสาวก็มีครับผม....เพื่อนผมได้เบอร์สาวกลับบ้านกันด้วย.....สาวไทยเที่ยวที่โน่นก็เยอะ....น่ารักมากมายอ่าครับพี่:D

21. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    อิจฉาๆๆๆ
    เต้เราไปเที่ยวไกลวุ้ย
    อิอิ

22. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ไปเที่ยว ทะเลใต้มา ครับ เอา เจ้า โฮเด้ง ปาย
    นครศรีธรรมราช
    - หาดสิชล ชมปลาโลมา เหอๆๆๆๆ
    - ทะเล ขนอม
    - อุทยานแห่งชาติเขานัน <<< ที่นี้นสวยเจรงๆ
    ประจวบ
    - อ่าวมะนาว
    ฯลฯ

ทริปนี้ ไป กลับ + เที่ยวนู้น เที่ยวนี้ ก็ ประมาณ 1700 กม. กว่า ๆ คับ หุหุ

23. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไปบุรีลัมมาเหมียนกานจ้า เหอๆๆ

24. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ไปสุพรรณ ไปกาญฯ

สุดท้ายกลับมาเลี้ยง(โคฯ)ที่โคราชครับ

25. soda_za

518
    5
    0
    ว่าแล้วคิดถึงหาดในเพลาที่ขนอมจัง เมื่อก่อนเคยไปทำมิวสิคที่นั่นนะ

26. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ตอนนี้ กลายเป็น แหล่งท่องเที่ยวสำคัญแล้ว พี่ รีสอร์ท ผุดขั้นยังกะ ดอก เห็ด เหอๆๆ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้