ไฟ AYC ติดเครื่องเดินเบาไม่ได้

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย polototo, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ไฟ AYC แผงหน้าปัดติด เครื่องเดินสะดุด เดินเบาแทบไม่ได้เลยครับ
    เร่งไม่ขึ้น

ยิ่งถ้าเปิดแอร์แทบดับ

พี่ๆช่วงวิเคราะปัญหาหน่อยครับ

2. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    ไปลองเข้า 0 Mitsu เรียบทางด่วนสิครับตรงข้าม Lotus เรียบทางด่วนรามอินทรา
    Evo 4-9 ตรึม
    ถ้าบอกอาการมาหมดน่าจะแก้ได้ทุกปัญหา ไม่บานปลาย

ปกติผมเข้าที่นี่ตลอดจะได้ไม่โดนหลอก

3. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    ตามนั้นครับ :)

4. polototo

761
    5
    0
    ต้องลองครับ

5. ท่ออินเตอร์หลุดรึป่าวครับ

6. ลองถอดปลั๊ก Air flow ดูว่าอาการหายรึป่าว

7. polototo

761
    5
    0
    โหตรงประเดน ท่ออินเตอร์หลวม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้