thank you for all of you.......(รูปมาแร้ว)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 18 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา

แต่มิตรภาพของเรา คงไม่มีวัน หมดไป...( ขอใช้อีกครั้ง :cool::cool::cool::cool:)

ขอขอบคุณ

พี่ๆๆเพื่อนๆๆน้องๆๆ สมาชิกทุกๆๆท่าน

ที่สละเวลามาพบปะพูดคุยทำกิจกรรม แบ่งบันความสุข ความอบอุ่น

และสร้างความประทับใจในครั้งนี้

หวังว่าทุกๆๆท่านคงมีความสุข สนุกสนาน ไม่มากก้อน้อย

กิจกรรมแบบนี้จะมีขึ้น ต่อๆๆๆไป

สมาชิกท่านใดที่ยังไม่เคยมามิตติ้ง

ลองหาเวลา มาสัมผัส ดู

แร้วคุณจะเข้าใจ ในมิตรภาพที่ HLc มีให้ กันคัฟ

ยินดีต้อน รับ ทุกๆๆๆท่าน

มีความคิดเห็น อะไรก้อเสนอได้น่ะคัฟ

เพื่อเปนแนวทางการปรับปรุง คลับของเราต่อไป

ต้องขออภัยไว้ ณ ที่ นี้สำหรับอะไรที่ขาดตกบกพร่องไป

ขอบคุณ พี่เต้ย ร้าน ๖๙ เหล้าร้อน และ ทีมงานทุกคน

สมาชิกท่านใดผ่านไปแถวนั้นแว่ะ นั่งดืมกันได้ น่ะคัฟ

บอกเลยว่ามาจาก จิ้น ไฮลักคลับ ราคา พิเศษ

ขอบคุณ คุณฝน ที่ตกลงมา ทำให้บันดา คุณจ่าๆๆไม่ตั้งด่าน

* รูป รอ สักครู่เดวจะนำมา ให้ชม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ตุลาคม 2009
  2. อบอุ่น เหมือนเดิม ขอบคุณทุกท่านเช่นกันครับ

3. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    พึงไป ครั้งแรก อบอุ่น มากๆเลยครับพี่ เฮฮา มากๆ รายงานตัวเหมือนรับน้องเลย

อิอิ เขิลๆ ^^ สนุกๆมากๆ แต่เสียดายอดไปนั่งกินด้วย

4. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ขอขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้อง อีกเสียงครับ ...

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เหมือนกันครับ........ขอบคุณทุกๆท่านด้วยแล้วพบกันใหม่ครั้งต่อไป

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อบอุ่นเหมือนเดิมคับ
    ปล. แต่พี่จิ้นก้อยังมาสายเหมือนเดิม 555+
    แซวเล่นนะพี่

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สนุกสนานสบายๆกันเองดีครับ..............

8. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    เฮฮาดีครับ

แต่พลาดที่ไม่ได้ไปทานอาหารด้วย

โอกาศหน้าไม่พลาดครับ

อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ตุลาคม 2009
  9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ความอบอุ่นที่เกิดขึ้นครั้งนี้ไม่เป็นครั้งสุดท้ายแน่นอนครับ

ส่วนคนที่พึ่งเคยเข้ามาสัมผัส HLC ครั้งแรก

มันเป็นการเริ่มต้น ครับ คนเราทุกคนต้องมีครั้งแรก

10. เขินเหมือนกัน คนเยอะดี :cool:

11. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ฝนตกลงมา ทำให้ไม่มีตั้งด่าน เลยเข้าทาง เข้าล็อค ขาเมาเลยป่ะจิ้น :D:D

12. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    อบอุ่น....ประทับใจ.....ขอบคุณ HLc

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  14. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ยังตื่นเต้นไม่หายเลยครับ

15. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    คนเยอะจริงๆ มากันด้วยใจ จำกันได้ไม่หมด

16. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    อยากๆๆๆๆๆไปๆๆๆๆๆๆบ้างจังๆๆๆๆคาบๆๆๆๆ ฮึอๆๆอดทุกที

17. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    อบอุ่นดีครับ

18. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สนุกมากๆๆๆๆ

19. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ขอบคุณทุกคนที่มาร่วม..... กัน สร้างความอบอุ่น หั้ย HILUX club นะคร๊าบ..บบบ

20. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานครับ ไกลแค่ไหนก็ยังมากัน ขอโทษ หลายๆคนที่ไม่ได้ไปนั่งพูดคุยด้วย(ไม่รู้เค้าอยากจะคุยกับผมป่าว555)

คนเยอะจิงๆครับไม่คิดว่าจะมากันมากมาย ล้มหลาม ขนาดนี้ครับ ทั้งที่โลตัสและร้านเหล้า ขอแสดงความยินดีแทน ผู้ก่อตั้งทั้ง2ด้วย แล้วศุกร์นี้เจอกันครับ(อีกแล้ว)

21. แหมๆ จะเขิลทำไมครับ ตัวจิงป๋านุ้ยออกจะดูหล่อนะครับ:D;)

22. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    จัดภาพ ป๋า ตอนเขิลมาหน่อยดิ

23. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    นี้แหละครับมิตรภาพที่ดีใน HLC ต้องลองแล้วจะรู้ว่าดีจริง

24. สนุกหนานนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่น้อง

25. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ขอขอบคุณ HLc ที่ทำให้เรามีวันนี้ครับ

26. ระวัง ก บ ว ด้วยนะจ๊ะ 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5

27. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิก HLC ทุกคน
    บอกได้คำเดียวครับว่า เกินที่คาดหมายเอาไว้

---------- Post added at 20:54:50 ---------- Previous post was at 20:54:27 ----------

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิก HLC ทุกคน
    บอกได้คำเดียวครับว่า เกินที่คาดหมายเอาไว้

28. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    มิตรภาพดีๆ ไม่เคยห่างหายไปจาก Hilux Club

29. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ประทับใจครับ สุดๆๆ

30. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ภาพอาจจะไม่ชัด บ้าง เพราะช่างภาพ เมาๆๆ ค๊าฟ

:D:D:D:D:D:D:D

Dae Postcard ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้