ลูกหมาก evo6

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย polototo, 26 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ลูกหมาก EVO6

เบิกใหม่ทั้งชุด ข้างเดียว ประมานเท่าไหร่ครับ

ท่านใคเคยเปลี่ยนมาบอกหน่อย

2. polototo

761
    5
    0
    เงียบกริบ หุหุ

3. polototo

761
    5
    0
    ถ้าเบิกห้าง แพงมั้ยครับ

ท่านไหนเคยเปลี่ยนบอกที

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ราคานี่ผมไม่แน่ใจเหมือนกัน
    แต่ไม่น่าจะแพงมาก พร้อมใส่น่าจะต้นๆพัน

หรือลองถามที่
    www.mitsusport.comดู ที่นั่นมีคำตอบให้ชัวๆ

5. polototo

761
    5
    0
    รู้สึกเวปนี้ล่ม บ่อยนะครับ

6. polototo

761
    5
    0
    มีที่ไหนสั่ง อะหลั่ย ตัวนี้ได้มั่งครับ

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ที่พี่ตุ๋ย mitsusport นั่นแหละครับ
    อะไหล่ 6 น่าจะชัวร์สุด ที่อื่นต้องถอดไปเทียบเอาครับ ทำให้เสียเวลาหาของหน่อย

8. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ยังไม่เห็นล่มสักกะทีนะ

9. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ล่มครับ ผมเข้าไม่ได้มานานแระ แต่เป็นเฉพาะบาง ISP ที่เข้าได้
    คุยกะเด็กคอม งงดิก้อง:D เหอะๆๆๆ

10. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ลองลบคุ๊กกี้ดูครับ วิธีลองถามพี่โอ๋ดูเค้าเคยลบอยู่

11. polototo

761
    5
    0
    เข้าด้ละครับ

12. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    แนะนำว่า จะเล่น RCweb ต้องใช้โปรแกรม FIREFOX เท่านั้นครับ
    เพราะสคริปและแอฟปริเคชั่นของVBulletin ที่ใช้เขียน RCweb มันพัฒนามารองรับโปรแกรม FIREFOX โดยเฉพาะ

คนที่ใช้ IE เปิด RCweb มักเจอปัญหา หลายอย่างมากครับ แนะนำให้โหลด Firefox มาใช้ดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้