แนะนำตัวครับ (*0*มิตติ้ง วันนี้เป็นกันเองดีครับ)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย stepno01, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. stepno01

stepno01 New Member Member

14
    0
    0
    แนะนำตัวครับ (*0*มิตติ้ง วันนี้เป็นกันเองดีครับ)

ผมชื่อ เบียร์ครับ ><"

รถ - ยังไม่มีอ่าครับ เกาะ เค้าเอา หุหุ

อายุ - 16 ><" (เหอะๆเด็กที่สุดละหุหุ)

แต่ขอเป็นส่วนหนึ่งของคลับนี้ด้วยคนน๊ะก๊าฟฟฟ

*อนาคตจะออกรถ hi lux มา อยู่คลับพวกพี่ด้วยครับ ^^" สัญญา อิอิ

วันนี้ผมไปงานมิดตั้ง hilux club มาเป็นกันเองดีครับ ทุกคนสนุกสนาน ! !! >< แต่ผมยังไม่รู้จักใครเรย

หุหุ วันมิตติ้งวันนี้ผมใส่ เกงยีนสีขาว , เสื้อลายสีน้ำเงินขาว

มากับ Toyota คุณพี่ เต้ = buscom15 ครับ^^"

เห็นพวกพี่เป็นกันเองดีครับ เลยอยากจะมารู้จักกะพวกพี่ๆอ่าครับ หุหุ (มีงานเดี๋ยวผมไปอีกน๊า) อิอิ

2. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    จัดไปครับน้อง

พี่ชื่อโรสครับ ขับแวนคันเขียว!!!

ว่างๆก้อเข้ามามีตติ้งอีกได้นะครับ........

ยินดีต้อนรับครับ+++

3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีและเป็นเกรียตินะครับ ที่มามิสติ้งคลับเราและสนใจกระบะตะกูลHILUX
    งานหน้า ถ้ายังไม่ได้ซื้อรถก็มาได้นะครับ น้องเบียร์เป็นส่วนหนึ่งของคลับเราแล้ว อิอิ

4. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ช่าย...ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ...และยินดีต้อนรับเสมอ...อันไหนดีๆก็บอกต่อๆ...

6. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ชื่อแม็ก ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก...

7. ake_gnm

ake_gnm New Member Member

43
    2
    0
    เอามั้งเอามั้ง

ชื่อเอกคับ

8. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

9. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ผมเองชื่อ "" อาท "" นะคับ..........ว่าแต่เหมือนเราเคยเจอกันแล้วนะคับ.......(เมื่อวาน) อิอิ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ
    ผมหมูนะ ขับไทเกอร์บ้านๆ กับวีโก้ เดิมๆ คับ

11. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ผมชื่ออูคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

12. สวัสดีคับ ธงคับ lovetrdไง

13. NONCHOKUN

NONCHOKUN New Member Member

70
    0
    0
    หวัดดีครับ ผม นนท์ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก และได้เป็นส่วน1ของ คลับHILUX CLUBครับ อายุ 16เท่ากันครับ เป็นเพื่อนกันได้ครับ

14. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ
    ชื่อหรอ มองทางซ้ายเลยคับ

15. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    อบอุ่น จิง จิง

16. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    เมื่อวานก็ไปนะแต่ ไม่ค่อยอบอุ่นครับ แต่ร้อนจิงๆ อิอิ เห็นพี่ๆมากันเยอะเลย กลับกันตั้งแต่ฟ้ายังไม่มืด เป็นตัวอย่างที่ดีจิงๆ

ฝากด้วยครับ ชื่อหมูครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ งานใหญ่มีเมื่อไรแจ้งด้วย ไปแน่นอนครับ

17. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดีต้อนรับ น่ะคัฟ

ผมจิ้น กะบะ ขาว ขี้อายๆๆ แก้มแดงๆๆ :D:D:D

18. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    อบอุ่นมากมาย จนเหงือแตกเลยครับ อิอิ

19. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  20. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมโต้ง แว่นขาวครับ อิอิ

21. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ผม กุ้งนะครับ
    ไมตี้เขียว

22. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ยินดีที่ได้พบกันนะครับ........นที ครับ ไทเกอร์เดิมๆ

23. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สวัสดีด้วยคนคับ

24. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ ตั้มคับ

25. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ..

26. Popboobza

Popboobza Member Member

152
    2
    18
    หวาดดีคับผมป๊อปคับ เห้ออออออ ผมอยู่เชียงราย เซงมากเลย!!!

อะไหล่เซิฟก้อหายากอะไรนักหนาก็ไม่รู้ อยากไปร่วมมิ้ตติ้งใจจะขาดแล้ว วู้

27. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ยินดี น้องนี้ใจรักhilux จริง เจ๋งว่ะ

upๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. ออล้อล้น

ออล้อล้น New Member Member

92
    0
    0
    ออครับ เชิญเที่ยวกาญจนบุรีครับ

29. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ แล้วเจอกัน

ยินดีอีกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้